ดู: 2330|ตอบกลับ: 5

ตาตี่ไม่มีชั้นตา ก็มีตาสองชั้นได้นะเออ รีวิวทำตาสองชั้น หมอสิทธิชัย เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Som.jutamas เมื่อ 2016-2-8 12:37

สวัสดีค่ะ ชื่อ ส้ม นะคะวันนี้ ส้มจะมาเขียน รีวิวความประทับใจที่ส้มได้ไปทำตาสองชั้นมา ที่รพ. เลอลักษณ์ ให้เพื่อนๆ ดูกันค่ะ  

เริ่มเลยนะคะ ส้มเพิ่งหัดเขียน ผิดพลาดไป ยังไงขออภัยด้วยนะคะ ^^

ทั้ง 4 รูปนี้ เป็นรูป ที่ส้ม ยังไม่ได้ทำ ตาสองชั้นค่ะ เห็นได้ว่า ส้มเป็นคนตาตี่ ไม่มีชั้นตา ดูหน้าตาหมวยๆ หน่อย (ก็หมวยนี่ค่ะไม่ได้ตั้งใจ)
และนี่แหละค่ะ ความฝันของคนตาตี่ ตาเล็ก ก็อยากที่จะตาโต ตาสองชั้นเป็นธรรมดา จะมานั่งติดพลาสเตอร์ทำตาสองชั้นอยู่ เวลารีบๆ มันก็ลำบากอ่ะคะ่ ในเมื่อเราไม่มีมาตั้งแต่กำเนิด เราก็เลยเลือกที่จะพึ่งคุณหมอ ให้คุณหมอช่วยแล้วกันเนาะ อิอิ
หาข้อมูล หารีวิวอยู่นาน ส้มก็เห็นเพื่อนๆ ของส้ม ที่ไปทำมาแล้ว ว่ามันสวยดีนะ  ส้มเลยถามเพื่อนมันว่าไปทำมาที่ไหน เพื่อนก็แนะนำมาที่นี้เลย รพ.เลอลักษณ์

เอาล่ะ ในเมื่อเราเห็นของเพื่อนแล้วว่ามันโอเค เราก็ตัดสินใจโทรสอบถาม และนัดหมอ หมอที่ส้มนัดทำตาสองชั้น ชื่อคุณหมอ สิทธิชัยค่ะ

ประทับใจคุณหมอมาก คุณหมอใจดี มือเบา ไม่เจ็บเลยค่ะ ทำไม่นาน ทำเส็ดแล้วก็สามารถ กลับบ้านได้เลย

นี่เป็นรูป หลังที่ทำเส็ดมา 3 วันค่ะ ยังดูปวมๆ อยู่ แต่คุณหมอได้บอกแล้วว่า ประมาณ 1 อาทิด มันก็จะเริ่มยุบค่ะ อยากให้ยุบไวๆ จังเลย

อยากเห็นหน้าตัวเอง ที่ไม่หมวยแล้ว อยากตาหวานๆ แล้วววว :)

ต่อไปค่ะ เรามาดู รูป ตอน 7 วันกัน ว่าจะเป็นอย่างไรบ้าง บอกก่อนนะคะ ว่า 7 วันส้มนี้ ออกไปนู้นไปนี้ทั่วแล้วค่ะ

เห็นการเปลี่ยนแปลงไม๊ค่ะ จากคนที่ตาตี่และเล็ก ตอนนี้ดูตาโตขึ้น หวานขึ้น และมีตาสองชั้นแล้ว ไม่ต้องทนติดพลาสเตอร์ตาอสงอชั้นอีกต่อไป ฮ่าๆๆๆ ชอบจัง เลย ชีวิตดูง่ายขึ้นเยอะ

รูปนี้ 15 วันแล้วจ้าาาาาาา ยุบลงเยอะแล้วว เห็นชั้นตาแล้ว ส้มปลื้มจริงๆ

ครบ 1 เดือนแล้ววววววววววจ้า รูปเยอะหน่อยนะคะ เพื่อนจะได้เห็นและเปรียบเทียบกันดูเยอะ ๆ

พอหลังจากที่ครบ 1 เดือน เจ้าหน้าที่ ก็โทรมานัดให้คุณหมอตรวจ ผลลัพธ์ที่ได้ เรียกได้ว่า ทาง รพ. และคุณหมอเอง มีการบริการที่ดีหลัง

จากที่เราทำไปแล้ว ถามความพึ่งพอใจ ถามความเป็นไปเป็นมาอย่างไรบ้าง เรียกได้ว่า ไม่ทอดทิ้งคนไข้เลย บริการดีเยี่ยมจริงๆ แบบนี้สิ ที่

เรียกว่ามืออาชีพ  ราคาที่ส้มทำตามา 13,900 บาท คุณหมอ สิทธิชัย สุดคุ้มแล้วกับการบริการแบบนี้ และผลลัพธ์ที่ได้ ส้มเองก็เป็นปลื้มเอา

มากๆ คนตาตี่ ไม่มีชั้นตา ได้มีตาสองชั้น ความรู้สึกนี้ มันฟินจิงๆ เพื่อนๆ คนไหนสนใจ อยากทำ ก็ลองเอา รพ. เลอลักษณ์นี้ ไว้เป็นตัวเลือก

ตัวช่วยให้เพื่อนๆ ได้สวย และปลอดภัย กันดูนะคะ ส้มไปก่อนน้า บัยบายยยคร้าาา

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
โพสต์ 2016-2-10 14:23:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาโต และสวยมากจ้าาา เห็นชั้นตาชัดดี
โพสต์ 2016-2-11 12:01:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวว สวยมากคร้าาาาาาา เค้าก้เพิ่งไปทำตามา ที่รพ. เลอลักษณ์ สวยชอบมาก เลย
โพสต์ 2016-2-15 12:03:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งไปเสริมจมูกมาเหมือนกันค่ะ กำลังคิดๆอยู่ว่า จะทำตาเพิ่มม ตาสวยเลยค่ะ ทำแล้วดูหน้าหวาน มาก
โพสต์ 2016-2-29 10:01:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ชั้นตาสวยมากค่ะ จากตาหมวยๆ ดูโตขึ้นเยอะเลยค่ะ
โพสต์ 2017-2-9 08:54:21 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตาสวยมากค่ะ รบกวนคุณส้มตอบ inbox มะลิด้วยน้า พอดีจะสอบถามเรื่องทำตาค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้