ดู: 1711|ตอบกลับ: 4

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกด้วยการใช้เลเซอร์ผ่าตัดกับหมอกลวัชร์ DRK

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ploysai9 เมื่อ 2016-2-6 14:52

สวัสดีคร่าเพื่อนๆ เราชื่อพลอย อยากจะมาแชร์ประสบการณ์เสริมหน้าอกที่ DRK  เริ่มเลยเนอะ....

พลอยหนัก 42 สูง 161 คือแบบผอมมาก เนื้อนมไม่มีมีเลยแบนราบ พลอยหาข้อมูลในเน็ตค่ะ

มีที่เล็งๆ ไว้มีอยู่2-3ที่ ไปปรึกษามาทุกที่ค่ะ แต่พลอยเลือกทำที่ DRK  ถ้าจะถามว่าทำไมพลอยถึงเลือกที่นี้

พลอยข้อตอบด้วยเหตุผลหลักๆ 3 ข้อค่ะ

1. เรื่องแผล ที่ DRK แผลสวยมากค่ะ พอดีวันที่พลอยไปปรึกษา มีพี่คนนึงมา follow up

พลอยเลยขอดู คือแบบแผลเนียนมากค่ะ พี่เค้าบอกว่าไม่ต้องตัดไหม หมอเย็บแบบซ่อน

และแผลอยู่ใต้ฐานพับราวนมพอดี

2. ด้วยเทคนิคการผ่าตัดโดยใช้เลเซอร์ ทำให้เราไม่เจ็บตัวมาก ไม่บอบช้ำ ฟื้นตัวไว

ทำให้ไม่ต้องพันผ้ายืดเป็นอาทิตย์ๆ วันรุ่งขึ้นก้ใส่สปอร์ตบาร์สำหรับคนทำหน้าอกได้เลย

3. ข้อนี้สำคัญมากๆ ค่ะ คือทำการผ่าตัดที่รพ. โดยมีวิสัญญีแพทย์โดยตรงมีการต่อท่อออกซิเจน

เซฟความปลอดภัยให้ทุกอย่าง ไม่ใช่เป็นเพียงการฉีดยานอนหลับเข้าเส้น ทำให้พลอยมั่นใจว่า

การผ่าตัดต้องปลอดภัยแน่นอน

ที่ DRK มีซิลิโคนเมกายี่ห้อเดียว คือ Mentor ไม่มียี่ห้ออื่นให้เลือกนะคะ คุณหมอบอกว่าเป็นยี่ห้อที่ดีที่สุด

เนื้อเจลมีความยืดหยุ่นสูง มีใบรับประกันให้ หลังจากที่วัดไซส์วัดตัวเรียบร้อยแล้วคุณหมอก้ประเมินไซส์ให้

300cc และแนะนำให้พลอยใช้ผิวเรียบ หมอบอกว่าการเสริมใต้กล้ามเนื้อใช้ผิวเรียบหรือผิวทราย

ไม่มีผลต่อการสร้างพังผืดไปมากกว่ากัน แต่การใช้ผิวเรียบจะได้เปรียบตรงที่นิ่มกว่า หมอว่าไงพลอยว่าตามค่ะ

ตอนนี้นมนิ่มมากๆ ค่ะ พลอยไปนวดที่คลินิกแค่ 3ครั้งเอง คือมันนิ่มจริงๆ อยากบอกว่าไม่ผิดหวังที่เลือกทำที่นี้ค่ะ

โพสต์ 2016-2-7 22:50:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
โพสต์ 2016-2-7 22:51:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ กำลังหาแหล่งข้อมูลทำหน้าอกอยู่
โพสต์ 2016-2-8 12:33:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำที่รพไหนคะ แล้วมีรูปก่อนทำไหมเอ่ย
โพสต์ 2016-5-7 06:23:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากเห็นแผลคะ
รบกวนส่งในอีเมลล์ได้มั้ยคะ
Vans980erzy@gmail.com
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้