เจ้าของ: iwasploy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] [อัพเดทรูป : 2 เดือน หน้า 3] [Before & After] ทำปากบาง แต่ได้ปากเบี้ยวมาคับ

[คัดลอกลิงก์]
ผมว่าดีกว่าปากเดิมอีกอะ ถ้าชาวบ้านๆอย่างผมมองน่ะมองไม่ออกว่าไม่เท่ากันครับ คิดมากไปหรือเปล่าครับบบ
อย่าคิดมากเลยคะ ปกติบางคนที่ไม่ทำศัยกรรมปากยังไม่เท่ากันเลยอะ  อย่าได้แคร์คะ แค่นี้กะหล่อแล้วนะ
สู้ต่อไป ทาเคชิ
ถ้าไม่สังเกตุก็มองไม่ออกนะคะว่าเบี้ยว
สวยดีออกค่ะ
ผมว่าไม่น่าเกลียด ลองดูสักระยะนวดไตด้วยลิปมันที่รอยเย็บดูก่อน
ค่อยคิดแก้ ผมกลัวว่ายิงแก้ยิ่งเสียเพราะเนื้อมันน้อยคับ
ผมว่า มันรับได้นะ ไม่ได้เบี้ยวน่าเกลียดขนาดนั้น
นาย จิตตก คิดมากไปปาว
เป็นกำลังใจให้นะคะ
ไม่เบี้ยวนะคะ ตามสายตาพี่ แต่อาจจะเบี้ยวตามความรู้สึกของน้องก็ได้ เป็นผู้ชายที่ปากหล่อมากค่ะ จงภูมิใจนะคะ
ไม่ทราบเจ้าของกระทู้เล็งไปแก้กะหมออะไรค่ะ พอดีกำลังหาข้อมูลปากอยากทำแต่ก้อกลัวปัญหานี้เช่นกานนน ใจก้อมองๆหมอพีระ กะหมอดนุยศ หมอเฉลิมเราก้อสนใจแต่คิวยาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ไม่ทราบเจ้าของกระทู้เล็งไปแก้กะหมออะไรค่ะ พอดีกำลังหาข้อมูลปากอยากทำแต่ก้อกลัวปัญหานี้เช่นกานนน ใจก้อมองๆหมอพีระ กะหมอดนุยศ หมอเฉลิมเราก้อสนใจแต่คิวยาวมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ปากเดิมสวยมาก
ตอบกระทู้ iwasploy ตั้งกระทู้

ศัลยกรรมไปแล้วจะก้อจะเปลี่ยนไปไม่ได้ของเดิมคืนมาอีกแล้ว ทิวาก้ออีกคนค่ะ ทำจมุกแล้ว ตะไบฮัมพ์ออกไปเยอะมาก แล้วไม่ถูกใจจนตอนนี้อยากได้ของเดิมคืนมามากเลยค่ะ แต่มันก้อเป็นไปไมด้าย เลยคิดว่าเอาไงดีแก้ใหม่ดีป่าว

ความรู้สึกเดียวกันกับทิวา เศร้า เหงา เซง ใครไม่เจอกับตัวไม่รู้หรอกไม่เป็นเราไม่รู้หรอก
เป็นกำลังใจให้ค่ะ ขอให้หาคุณหมอเก่งๆๆแก้ไขให้นะค่ะ
ไปทำมาเหมือนกันค่ะ  เพิ่งได้ครึ่งเดือน  เบี้ยวเหมือนกันค่ะตรงติ่งด้านขวาใหญ่กว่าด้านซ้ายอย่างเห็นได้ชัด  ดูจากฝีเย็บคาดว่าหมอเย็บพลาดไปแล้วเหมือนกันค่ะ  จิตตกมากเลยตอนนี้
ก็ได้แต่รอเวลา...ให้มันยุบลงอ่ะค่ะ  ดูน่าเกลียดกว่าของคุณอีกค่ะ   ตอนนี้ก็ได้แต่รอ ๆๆ ค่ะ นับวันนับคืนเลยทีเดียว
โถพ่อคุณคิดมากไปแค่นี้ก็น่ารักอย่างบอกไม่ถูกอย่าคิดมากไปเลย
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ
ความเห็นส่วนตัว ไม่เห็นว่ามันน่าเกลียดตรงไหนนี่คะ ไม่ต้องคิดมากค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
กรี๊ด ทำไมมีอีโมติค่อน มาจากไหน ไม่ได้เลือก ขอโทษค่ะ
แบนรูปโปรไฟล์
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
:)  มาเป็นกำลังจัยให้นะค่ะ      สู้ๆ   
เป็นกำลังใจให้ค๊
จริง ๆ แล้วปากเดิมสวยมากเลยค่ะ แต่ทำมาแล้วก็ไม่ต้องคิดมากนะคะ
ก็ยังไม่ได้ถึงขั้นน่าเกลียดหรือไม่น่ามอง แต่อาจจะทำให้เรารู้สึกไม่สบายใจเท่านั้นเอง
จริง ๆ แล้วอยากขอแนะนำว่า ไม่ต้องแก้แล้วนะคะ เพราะการเบี้ยวจากที่ดูเกิดจากการตัดเนื้อ
ของริมฝีปากสองด้านที่ไม่เท่ากัน เลยทำให้ขอบปากด้านนอกดูเบี้ยว
เพราะรอยแผลที่เกิดจากการเย็บ
ด้านในดึงเข้าไปด้วย การเสริมปากก็มีโอกาสได้ไม่มากนะคะที่จะได้กลับมาเหมือนเดิม
เนื่องจากเราตัดเนื้อออกไปแล้ว ซึ่งการเสริมก็จะไม่ช่วยในบริเวณขอบปากนะคะ
ลองปรึกษาคุณหมอหลาย ๆ ท่านดูนะคะ อาจได้ความเห็นที่ดีกว่า เป็นกำลังใจช่วยค่ะ
เข้าใจและเห็นใจ จขกท ค่ะ เพราะของอะไรที่เป็นของเราและต้องอยู่บนร่างกายเรามีเราเท่านั้นที่สังเกตุเห็นข้อเสียมากว่าคนอื่น ใจเราก็อยากให้ได้สิ่งที่ดีที่สุดใช่ไหมค่ะ แต่เมื่อเราตัดสินใจทำลงไปแล้วผลคือไม่ดีเท่าที่ควร เราก็ควรยอมรับและมีสตินะค่ะ แต่มันก็ไม่ได้ดูเลวร้ายไรเลยสวยดีถ้าคิดอีกมุมหนึ่งอ่ะค่ะ

ดุจากรูปปากแล้วเหมือนรุปเก่ามันมีเอกลักษณ์มากกว่าอ่ะค่ะ
เข้าใจว่า  จขกท.ต้องการสื่อว่าอยากให้บางกว่าเดิม
แต่ต้องรักษาของดีรักษาเอกลักษณ์เดิมที่มีมาก่อนด้วยใช่มั้ยคะ
ขอให้แก้ได้แล้วกันค่ะ เอาใจช่วย
ที่เสียความมั่นใจเพราะเสียดายของเดิมเราก้อรู้สึกเหมือนกันค่ะ
เป็นเหมือนกันแต่ของเราไม่ใช่ปากนะเป็นตาจิกจากการเสริมจมูก
ยังไงขอให้แก้ได้นะ เผื่อบุญจะส่งตาเดิมเรากลับมาบ้าง
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้