ดู: 3476|ตอบกลับ: 44
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

สบายใจและ ได้ปากทรงที่ต้องการจากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีคร้าบบบ บอลคับ  

พอดีบอลไปทำศัลยกรรมบนใบหน้ามาอย่างนึง อ่ะๆๆๆ ไม่ใช่จมูกน่ะคับ อันนั้นอยากทำมากกกกกก แต่ที่บ้านไม่อนุมัติ แหะๆ เลยพับโครงการไว้ก่อน

บอลไปทำปากกระจับบนมาคับ พอดีเห็นเพื่อนสนิทไปทำที่ดีมอร์ คลินิก ออกมาดูดีมากเป็นธรรมชาติ น่ารัก(เพื่อนบอลชื่ออิ๋วคับ มีรีวิวในดั้งโด่งเช่นกัน : http://www.dungdong.com/forum.php?mod=viewthread&tid=122236)

เพื่อนเลยให้ไลน์พี่พนักงานมา คุยรายละเอียดเรื่องแบบที่ต้องการ การดูแลตัวเองและค่าใช้จ่ายเรียบร้อย ก้อนัดทำเพราะคิวแน่นมากกก บอลได้ทำวันที่ 23/12/2558 ก่อนปีใหม่เลย

พอถึงวันนัด บอลไปก่อนเวลา พี่เค้าเลยให้ไปหาอะไรทานก่อนเพราะจะทานอะไรลำบากอีกหลายวัน555 คือคิวแน่นจิง คนนั่งรอเยอะมากกก เลยไปทานข้าวรอ คือมันต้องข้ามกับยูเนี่ยนมอลล์ไงเลยมีของกินเยอะ

สักพักพี่เค้าก้อโทรตาม บอลทำกับคุณหมอตุ๊กคับ คุณหมอตัวเล็กๆน่ารักมาก คุณหมอบอกว่าที่จิงเนื้อปากบอลน้อย อาจจะกระจับได้ไม่มากแต่จะพยายามทำให้เต็มที่ บอลชอบที่คุณหมอพูดตรงๆน่ะ

หลังจากทำเสร็จก้อมารับยาและฟังพี่เค้าอธิบายวิธีการทานยาและปฏิบัติตัว พี่ๆพนักงานน่ารักมาก เป็นกันเองและดูแลดี พอกลับถึงบ้านคิดว่าจะปวดน่ะยังแปลกใจว่าทำไมไม่ปวดเลย ถึงกับไลน์ไปถามพี่เค้า แต่รุล่ะว่าทำไมไม่ปวดเพราะคุณหมอมือเบามาก เราทานน้ำมะพร้าวตามที่พี่เค้าแนะนำ ไม่กี่วันก้อเริ่มยุบ ไม่ค่อยบวม

พอวันตัดไหม บอลก้อยังไม่รุสึกว่าปากเป็นกระจับอย่างที่ต้องการน่ะ แอบนอยเล็กๆ แต่หลังจากตัดไหม 2-3 วัน เริ่มเข้าที่ ได้ปากทรงน่ารักตามที่อยากได้เลย ชอบมากกก ส่งรูปไปให้พี่เค้าดูว่ากระจับมาล่ะน้าาา555

บอลมีรูปก่อนทำและหลังทำมาให้น่ะคับ ณ วันนี้ ก้อทำได้ 1 เดือนกว่าล่ะ พอใจกับปากตัวเองมากคับ ล่ะขอขอบคุณดีมอร์คลินิก คุณหมอและพี่ที่ดูแลบอลมา ณ รีวิวนี้ด้วยน่ะคับ บอลประทับใจทั้งฝีมือและการบริการของที่นี่มากคับ

ก่อนทำนะ เอาแบบหน้าตรงๆเลย หล่อป่าว 5555

รูปหลังทำทันที แผลสวยงามอยู่

อันนี้หลังทำไป 2 วัน บวมเว่อร์เนอะ

ข้ามมาดูตอน 20 วันเลย เพราะช่วงตัดไหม ยังนอยๆ อยู่ว่าไม่เห็นทรงเท่าไหร่

แล้วก็ตอนนี้ เดือนนึงแล้วครับ ประมาณนี้ๆ

แต่น แตน แต๊นนนน.....

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-7 20:15:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบนะครับ

เอาแบบมาให้คุณหมอดูครับ

วันนี้แวะมาอัพเดทให้ 44 วันแล้ว  ชอบมากเลย

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
จาก 18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 09:57:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาอัพเดทนิดนึง

หลังทำปากกระจับมากับ คุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ ได้เกือบ 2 เดือนแล้ว อีก 1 สัปดาห์ ครบ 2 เดือน

x
จาก 35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-22 14:53:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แวะมาวันพระ อิอิ อัพเดท 2 เดือนหลังทำปาก กับ คุณหมอตุ๊ก คนสวยใจดี นะครับ

x
แค่เดือนเดียว ทรงปากสวยแล้วค่ะ สุดยอดเลยค่ะ
ทำมาแล้วหล่อขึ้นเลยค่ะ
ทำแล้วหล่อเลย อยากไปทำปากกระจับบางเลย มี เบอร์ติดต่อคลินิกไหมครับ
คิดถูกมากเลยค่ะ หล่อขึ้นมากเลยจริงๆ ยอดฝีมือจริงค่ะ
สวยดีนะครับ ผมก็อยากทำอยู่เหมือนกัน.....แต่กลัวคนอื่นจะมองเหมือนเกย์ป่าว   
ทำมาแล้วดูหล่อเลย ตัดสินใจถูกมากครับ
ผู้ชายก็ปากสวยได้
น้องบอลดูหล่อขึ้นเลยค่ะ เราเลือกแบบเองได้มั้ยคะ
กลายเป็นหนุ่มหล่อเลยค่ะ
ดูหล่อขึ้นเยอะเลย
คุณบอลปากสวย ดูหล่อขึ้นเลยค่ะ
สวยดีนะ   ดูเปนธรรมชาติ  แลดูมีเสน่ห์ไปในตัวกันเลยทีเดียว
ปากทรงสวย ดูธรรมชาติมากค่ะ เหมาะกับหน้าเจ้าของกระทู้ด้วยค่า
หล่อขึ้นมากเลยค่ะน้องบอล
หล่อเลย อยากทำมั่ง
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 09:58:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
weeweewawao ตอบกลับเมื่อ 2016-1-26 23:04
แค่เดือนเดียว ทรงปากสวยแล้วค่ะ สุดยอดเลยค่ะ

คร้าบบบบ
20#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 09:59:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
tawan_budda ตอบกลับเมื่อ 2016-1-28 17:05
ทำมาแล้วหล่อขึ้นเลยค่ะ

คร้าบบบ
21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 09:59:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
pakanit ตอบกลับเมื่อ 2016-1-29 10:08
ทำแล้วหล่อเลย อยากไปทำปากกระจับบางเลย มี เบอร์ติดต่อคลินิกไหมครับ

มีไลน์คลินิก เอาป่ะครับ dmorclinic นะ ID
22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 09:59:49 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
nooviewty ตอบกลับเมื่อ 2016-1-31 23:31
คิดถูกมากเลยค่ะ หล่อขึ้นมากเลยจริงๆ ยอดฝีมือจริงค่ะ

คร้าบ
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 10:00:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Winwin. ตอบกลับเมื่อ 2016-2-1 22:22
สวยดีนะครับ ผมก็อยากทำอยู่เหมือนกัน.....แต่กลัวคนอื่นจะมองเหมือนเกย์ป่าว

แล้วแต่เราบอกคุณหมอนะครับ เกย์ไม่เกย์เค้ามองบุคลิกมากกว่านะครับ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 10:00:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
puttipongtum12 ตอบกลับเมื่อ 2016-2-3 12:56
ทำมาแล้วดูหล่อเลย ตัดสินใจถูกมากครับ

คร้าบ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-17 10:00:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sriworanuch ตอบกลับเมื่อ 2016-2-5 19:56
ผู้ชายก็ปากสวยได้

ถูกคร้าบ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้