ดู: 1581|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูกกับหมอเบียร์ที่ DRK เอกมัย 3

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ตาลเองนะคะ ตาลอยากจะมาแชร์ประสบการณ์อัพดั้งสุดปั้งกับคุณหมอเบียร์ที่ ดีอาร์เค ค่ะ

คือบอกเลยว่าก่อนอื่นตาลเองดูรีวิวมาเยอะและศึกษาหาข้อมูลมาพอสมควร แต่ที่ตาลตัดสินใจเลือกทำที่ DRK

เพราะตาลได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอเบียร์ก่อนเสริมและก่อนเข้าปรึกษาadvisor

ได้เข้ามาให้คำแนะนำเรื่องเสริมจมูกคือดีมากจริงๆ advisor ส่วนของตาลคุณหมอใช้ซิลิโคน USA เหลาเคสต่อเคสค่ะ

เดิมแล้วจริงตาลก็พอมีสันจมูกอยู่บ้างแต่ไม่มากเท่าไหร่ แต่ตรงช่วงระหว่างตาของตาลคือหายไปเลย นี่แหละคะ

เลยทำให้ตาลตัดสินใจอยากมีจมูกปังๆๆบ้างไรบ้างคะ ก็มาเริ่มกันเลย..

ก่อนวันทำก็มีเจ้าหน้าที่โทรมาให้ข้อมูลในการเตรียมตัวก่อนขึ้นเขียงค่ะ

บรรยากาศในห้องผ่าตัดทำให้ตาลรู้สึกไม่กลัวอย่างที่คิดเลยค่ะ เพราะคุณหมอเบียร์เป็นกันเองมาก

และที่สำคัญมือเบาจริงๆค่ะ เจ็บแค่มดกัดก็ตอนฉีดยาชานี่แหละค่ะ

หลังทำเสร็จกลับบ้านและทานยาตามที่คุณหมอสั่งยาให้ค่ะ

หลังทำวันที่ 3 ตาลแกะพาสเตอร์ออกได้แล้วคะ ช้ำ บวม เขียว คือแทบไม่มีจริงๆๆเพราะคุณหมอมือเบาจริงๆ คอนเฟิร์มเลยค่ะ

ครบ 1 อาทิตย์คุณหมอนัด follow up แต่ไม่ต้องตัดไหมเพราะคุณหมอใช้ไหมละลายประมาณ 2-3อาทิตย์ไหมจะค่อยๆหลุดพอดีเลยค่ะ

ตาลเองค่ะ หลังเสริม 20วัน เป๊ะเว่อร์ค่ะ ไหมค่อยๆๆเริ่มหลุดจนหมดแล้ว ตาลชอบจมูกรูปทรงนี้มากเพราะทรงและรูปจมูก

เข้ากับตาลมากเลย ขอบคุณดีอาร์เค และคุณหมอเบียร์ที่อัพดั้งสุดปังอันนี้ให้ตาลเพิ่มความสวยและมั่นใจมากเลย

น้องๆในคลินิกน่ารักมากบริการเป็นกันเองสุดๆไปเลยค่ะ ลองเข้าไปปรึกษาที่ดีอาร์เคกันได้เลย

และนี่ก็คืออันนี้เป็นเมื่อก่อนที่ยังไม่อัพดั้งกับตอนนี้ ณ ตอนนี้ อิอิ

01.jpg (111.15 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

ราคาทั้งหมดเท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้