ดู: 2771|ตอบกลับ: 2

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ผ่าตัดกระพุ้งแก้มที่ไหนดีคะ ระหว่าง The art clinic กับ Hers Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สนใจจะผ่าตัดกระพุ้งแก้มค่ะ

เลยอยากถามเพื่อนๆว่า ระหว่าง The Art Clinic กับ Hers Clinic ที่ไหนดีกว่ากัน

ขอบคุณค่ะ ^^
โพสต์ 2016-1-26 15:51:34 | ดูโพสต์ทั้งหมด
    เรากับเพื่อนเคยเข้าไปปรีกษาที่ Hers clinic ที่เดียวนะ เราตามกระทู้นี้ไป ไปอ่านเจอพอเข้าไปติดตามไอจีดูรูปน้องเค้า เห็นว่า ก่อนและหลังทำ   เออมันลดจริง อยากหน้าเล็ก หน้าเรียวบ้าง เลยชวนเพื่อนไปกัน โทรถามเข้าบอกปรึกษาฟรี เลยไปดูไม่เสียหาย  
http://pantip.com/topic/33941965
    หลังจากปรึกษาเสร็จก็ประทับใจ รู้สึกว่าที่นี้คุณหมอดีจังไม่สักแต่เชียร์ให้ทำ สบายใจที่ได้มาปรึกษาที่นี้ก่อน รู้สึกที่คลินิกกับคุณหมอไม่คะยั้ยคะยอขายดี  สาเหตุที่เราคิดแบบนั้นเพราะ เราไปกับเพื่อน ของเคสเพื่อนเรา    คุณหมอบอกเหมาะกับการผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มเพราะปัญหาอยู่ที่มีไขมันเยอะ แต่ส่วนของเรานะไม่มีทำไปก็ไม่ค่อยเห็นผล ไม่คุ้ม คุณหมอแนะนำว่าสำหรับเรา ฉีดโบท็อกลดกรามก็พอจะเหมาะกับเราที่สุดเพราะที่หน้ามันใหญ่ ใหญ่จากกรามข้างหลัง หลังจากแนะนำว่าควรฉีดโบท็อกนะ เค้าก็ไม่ได้มากดดันเราว่าต้องฉีดที่นี้ ทำให้รู้สึกสบายใจเลย สุดท้ายเราก็เลือกฉีดที่นี้แหละ เพราะราคาไม่สูง โบท็อกของแท้จากบริษัท มีตรวจติดตามผล   เรากับเพื่อนก้รู้สึกไว้วางใจที่คลินิกนี้
โพสต์ 2016-6-16 12:38:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราก็ทำมาที่  HERS CLINIC  ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้