ดู: 1097|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกครั้งเเรก พิกุลคลีนิค 50,000 แหมบกว่าเดิม ทำทำไม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ลดาค่ะ เมื่อ 2016-1-23 20:14

สวัสดีทุกคนค่ะ อิชั้นก็เป็นคนไม่มีดั้งเจ้าข่าาา ได้ไปฉีดฟิลดลอร์ ซึ่งเขาก็บอกว่าจะสลายไปเอง ภายใน 2 ปี ที่ไหนนั้นไม่ขอเล่าถึง ซึ่งฉีดเมื่อ 2 ปีที่เเล้ว และเเล้ว วันที่ 21 ที่ผ่านมาก็ได้ฤกษ์งามยามดี ซึ่งหาข้อมูลการเสรมจมูกเยอะมากกกกกก เลือกไม่ถูกว่าจะเสริมที่ไหนดี ทุกที่มีทั้งดีและไม่ดี อิชั้นเลยเข้าเฟสสส เหลือบไปเห็นคลินิคที่อิชั้นไปกดไลค์ และติดตามนางมานานมากกก นางทำสวยทุกเคส แถมบอกรับประกันตลอดชีวิต ทำมาแล้วบิดได้ด้วย ไม่ทะลุแน่นอน หมอเหลาซิลิโคนละเอียด ปราณีตมากกก ตัดสินใจทันที โอนไปจอง 2000 บาท

พอถึงวันผ่าจริง นัด 12.00 น. หมอ. มา 12.39 น. เจ้ามาอธิบายโน่นนี่นั่น โอเค นึกว่าจะได้ผ่าเลย ไม่ใช่ หมอบอกนอนพักก่อนนะ หมอมีคิวตัดปีกจมูก อ่อออๆๆ เคๆ ค่ะหมอ ได้ นอนรอ 2 ชม. ได้ เวลา บ่าย 2 กว่าๆ เข้าห้องผ่าตัด นอนรอหมอเหลาซิลิโคนนานมากกก นานแบบนาน เกือบชม. เลยทีเดียว ใจเต้นมากกกกกกก พอหมอเหลาเสดเรียบร้อย ก้จิ้มเข็มยานอนหลับลงที่เเขน 1 เข็ม ไฟในห้องผ่าเริ่มเลือนลางมาก หมอทำอะไรไม่รู้เรื่องแล้วตอนนั้น สักพักผ่านไปประมาน 15-20 นาที รู้สึกว่าหมอขูดฟิลเลอร์เสดแล้ว ใจก้คิดนะว่าเสดแล้วหรอทำไมยังไม่เห็นหมอเย็บเเผลเลยยย รึยังไง ตอนนั้นคือเเสบมากๆตรงปลายจมูก แล้วก็เจ็บตรงหัวตาที่หมอขูดฟิลเลอร์ออก

แล้วยังไม่เสด แล้วหมอทำอะไรอยู่ สรุปเราเลยเอียงคอไปข้างๆเห็นหมอนะ่งเหลาซิลิโคนแบบใจเย็นมากกก คืออารมณ์ตอนนั้นมันไม่ไหวเเล้วอยากให้หมอยัดซิลิโคนเข้าไปเถอะ หนูปวดมากๆๆๆ สรุปค้องรอหมอนั่งเหลาซิลิโคนอีกประมาน 15 นาที หมอถึงยัดซิลิโคนเข้าไปเจ็บมากกก เพราะยาชามันหมดฤทธิ์แล้วว หมอเย็บแผลคือเจ็บมากจนเราอดไม่ไหวเลยร้องว่า เจ็บๆค่ะ เจ็บ หมอก็หนุดเย็บแล้วก้บอกเสดแล้วว ออกมานั่งพักข้างนอกหยิบกระจกขึ้นมา เชี่ย !!! ตกใจ จมูกกูหายไปไหน ทำไมไม่โด่งคือโคตรงง มากกก จิตตกมากตอนนี้

ส่วนตัวเราเป็นคนชอบจมูกธรรมชาติ ไม่ได้ชอบโด่งมากเท่าไหร่นะ แต่นี่รับไม่ได้ เสริมมาก็อยากได้โด่งกว่าเดิมนิดนึงอะ ผิดหวังมากกก ไม่ได้ดีอะไรนักหนาขนาดนั้น ไม่ได้ดีอะไรเลย ไม่สมที่ติดตามมานาน ผิดหวัง เฟลมากกกกก เสียไป 50,000 แต่ได้ดั้งเเหมบมา มันเหมาะสมมั้ยอ่า อยากได้เงินคืนมากกกก.

อยากบอกทุกคนว่าแพงใช่ว่าจะดีเสมอไปเนาะ  รีวิวคลีนิคนี้ชอบถ่ายในห้องผ่าตัดสดๆเลย ซึ่งตอนนั้นเราดูคือสวยมาก ไม่บวมเลย สวยจริงๆ เเล้วเวลาเขาเขียยบรรยายใต้รูปคือแบบดีมาก ดีจนเราอยากฝากจมูกทำที่นี่ และไปทำจริงๆ คือเสียใจมาก นั่งร้องไห้ยุหน้าห้องผ่าคนเดียว กลับมาถึงห้องคุยกับเเฟน เราไม่โอเคว่ะ เราว่ามันเเยะกว่าเดิม รู้แบบนี้เราไม่เสริมดีกว่ามั้ย เพื่อนๆช่วยดูหน่อยค่ะ ว่ามันโด่งมั้ย ติชมได้ เราตั้งกระทู้เเรก ยังไงแนะนำด้วยนะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 18:57:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 20:02:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 20:05:52 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
วันที่ 2 ค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-23 20:07:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราว่ามันไม่โด่งขึ้นเลย ตอนนี้อยากแก้มากๆ มีที่ไหนแนะนำมั้ยคะ
เหมือนมันเทาเดิมเลยมั้ยคะ แต่ที่แพงอาจเป็นเพราะมีค่าขูดฟิลเลอร์ด้วยรึเปล่า

เดี๋ยวนี้หน้าม้าเยอะมาก ดูรีวิวนี่ต้องใช้วิจารณญานอย่างสูงเลย

ในเวปเราตอนนี้ก็หน้าม้าเยอะ น่าเบื่อ น่ารำคาญมาก
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ ดั้งชัดขึ้นไหมคะ เราก็มัดจำไปแว่ว แต่เห็นหลายๆรีวิวก็บ่นกาน เลยเริ่มลังเลอ่ะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้