เจ้าของ: spicycutecute
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สายแบ๊ว!!มาเอง ทำตา2ชั้นกับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic มาอะ

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำจังเลย เพราะเราเป็นคนตาชั้นเดียวและไขมันที่ตาเยอะมากเลยค่ะ  
ตาหวานมากค่ะ ดูแบ๊วมากเลย
แบ๊วจนชั้นละอยากจะจกตาเทอทิ้งซะ หมั่นไส้ป่าวอิสสา
มีทำแบบกรีดแผลแบบนี้อย่างเดียวหรือป่าว จริงๆแบบนี้ก็สวยนะ
(แอบกังวลรอยแผลเป็นนิดหน่อยอ่ะ)
ดูธรรมชาติ เข้ากับหน้ามากเลยคับ
ใช้เป็นเลเซอร์หรือกรีดธรรมดาครับ นานไหมกว่าแผลจะหาย
ชั้นตา สวยดีครับ ปัญหาเดียวกันเลย ตาตี๋ๆ อยากทำอยู่เหมือนกัน
หลังทำไปมีทิ้งรอยแผลเป็นไหม????
ตอนบวมๆ ชั้นตาก็สวยใช้ไ้ด้เลยนะ พอเข้าที่แล้วก็สวยเหมือนกัน
หลังตัดไหมจะทิ้งรอยแผลเป็นไหม????
ชั้นตาประมาณนี้โอเคเลยนะ กรีดเอาไขมันออก กับ ทำชั้นตา แล้วราคาคิดเป็นรายการที่ทำหรือป่าว
เจ้บไหมอ่า ตอนฉีดยาชา. มียาสลบไหมคะ. อยากหลับแอบกลัว
น่ารักขึ้นเลยอ่ะ
หลังทำแผลจะเจ้บ และแสบไหมคับ
ตอนนี้เป้นไงบ้างคับ. มาอัพเดทหน่อยน้าา
ตอนนี้เป้นไงบ้างมาอัพเดทหน่อยน้า รอชม จขกท
ลางานกี่วันค่ะ ถ้าทำ ช้ำไหม
ชอบมากคับ..แผลหายเร็วไหมคับ
ค่าเสียหายกี่บาทค่ะเนี่ย จะเก็บตังไปทำมั่งงงงงงง
บอกหมอว่าไงอะครับ ชั้นตากี่มิล
ตาสวยขึ้นเยอะเลย ดูดีมากคะ
ดูดีขึ้นมากเลยคับ
คุณหมอเย็บแผลสวยมาก ชั้้นตาสวยมากเลยค่า^^
ดูดี เป็นธรรมชาติมากเลยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้