เจ้าของ: spicycutecute
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สายแบ๊ว!!มาเอง ทำตา2ชั้นกับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic มาอะ

[คัดลอกลิงก์]
น่ารักจุง ตาหวานเลยจร้าา
คุณหมอทำสวยจังนะค่ะดูเป็นคนตาหวานไปเลย
คุณหมอทำสวยจังนะค่ะดูเป็นคนตาหวานไปเลย
ชั้นตาชัดดีอ่าา เราอยากได้เบอร์คลินิกจัง
ราคายังไงค่ะ แบบกรีดรึเย็บค่ะพอดีหาข้อมูลค่ะสนใจ
ดูตาหวานขึ้นเยอะเลยอ่ะ
มันจะเป็นแผลเป็นมั้ยค่ะ ชอบชั้นตาแบบนี้มาก
มีรูปอัพเดตมั้ยตัวเอง เราสนใจมากๆ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-6 18:46:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปล่าสุด 6 เดือนจ้าาาา   เข้าที่เข้าทางกว่าเดิมเยอะเลย

35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-6 18:52:25 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แพรริน ตอบกลับเมื่อ 2016-4-21 01:24
ชั้นตาชัดดีอ่าา เราอยากได้เบอร์คลินิกจัง

มีเบอร์กลางนะครับ 0919125000 ครับ
36#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-6 18:53:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
นำ้พั้น ตอบกลับเมื่อ 2016-4-26 01:24
ราคายังไงค่ะ แบบกรีดรึเย็บค่ะพอดีหาข้อมูลค่ะสนใจ

โปร ตอนนั้น 25000 ครับ แบบกรีดเอาไขมันและหนังตาส่วนเกินออกครับ เลยรอยุบบวมนานนิดนึง
ชั้นตาสวยมากเลยอ่ะ เปลี่ยนไปจากเดิมเยอะเลย  ดูแบ๊ววเชียวว
ราคาเท่าไหร่คับ ตอนทำเจ็บมากไหมคับ ต้องเตรียมตัวอะไรบ้าง
เห็นความแตกต่างแบบนี้แล้ว อยากทำหนักมากอ่าา คือดูมีเสน่ห์ขึ้นเยอะเลยนะ
ชั้นตา ก็สวยยย  โอ้ยยย ความอยากบังเกิดอีกแล้ว
ถ้าหนังตาตกเยอะๆ ทำแล้วจะสวยแบบนี้มัยอ่ะ เหนชัดเจนมากเลยอ่ะ. ชั้นตาส๊วยสวย
สวยๆ ถ้าช่วงหางตาตกเยอะๆนี่  จะทำได้มัย อยากมีชั้นตาสวยๆแบบคุณมั้ง
ตอนนนี้เป็นไงบ้างคะ อยากเห็นจังเลยค่ะ
อยากทำครับ  เห็นบอกว่า เลาะไขมันออก แล้วตัดหนังตาออกเพื่อทำชั้นตา  คือทำสองอย่างนี้ก็ราคาเดียวเลยใช่ป่าวครับ???
คนอ้วนๆชั้นตาหนาๆ  คุณหมอจะทำให้มัยอ่ะ( เห็นที่นี่บอกตัดไขมันส่วนเกินออกด้วย)สอบถามที่อื่น  เป็นแบบกรีดตัดหนังตาอย่างเดียว
เปลี่ยนเรย. นานไหมคับกว่าจะหายบวม
ดูหน้าหวานขึ้นเยอะเลยอ่าาา
ชั้นตาสวยมากเลยคะ ใช้เลเซอร์กรีดแผลหรือป่าวคะ ข้างหนึ่งเย็บกี่จุดคะ
ธรรมชาติ พอดีน่ามากเรย. เท่าไร่คับ
ทำมาราคาเท่าไหร่คะ เป็นคนไขมันตรงตาเยอะมากต้องจ่ายเพิ่มมั้ยคะ
สวยดีนะ ชั้นตาแบบนี้ คุณหมอทำแบบเปิดหัวตาด้วยหรือป่าวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้