ดู: 10863|ตอบกลับ: 92
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] สายแบ๊ว!!มาเอง ทำตา2ชั้นกับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor Clinic มาอะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย spicycutecute เมื่อ 2016-1-23 17:00

สวัสดีครับ ผมชื่อสไปซ์คับ ผมเป็นคนนึงที่อยากดูดี หล่อ น่ารักเหมือนคนอื่นๆ เราทำงานในห้างอ่ะคับ เจอคนหล่อๆ น่ารักๆ หน้าตาดีๆเราก็อิจฉา อยากเป็นแบบนั้นบ้าง เดินไปไหนมาไหนมีคนมอง อิอิ.. ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบความสวยความงาม ฉีดฟิลเลอร์บ้าง กลูต้าบาง โบท๊อกบ้าง ตามประสาวัยรุ่น แต่ยังไม่เคยศัลยกรรมแบบผ่าตัดเลยสักครั้งเลยคับ...อยู่มาวันนึงมีพี่ผู้หญิงสวย^^ สามคนกลุ่มนึ่งมาซื้อ โทรศัพย์มือถือกับผม ตอนแรกเราก็ไม่รู้ว่าเขาอยู่คลีนิคเสริมความงาม เราได้พูดคุยกัน คือแบบว่า นิสัยเราเข้ากันได้เลยอ่ะคับ พี่ๆทั้ง 3 น่ารักมาก นิสัยดี จนวันนึงเราไปเจอพี่เขาอยู่ที่คลนิค Dmor ชั้น 8 ห้าง Central Rama9 เราก็เข้าไปทักทายปรกติตามความคุ้นเคย สนทนาไปมา ก็เลยรู้ว่า อ่อ!!...คลีนิคนี้คือคลีนิคเสริมความงามนี่เอง ความคิดศัยกรรมนี่ก็โผล่ขึ้นมาในหัวทันทีเลยครับ อิอิ จากนั้น ผมก็เริ่มหาข้อมูล ดูรีวิในเฟสบ้าง ใบปริวบ้าง ตามโฆษณา บ้าง ด้วยที่คลีนิคเขาดังอยู่แล้วเนอะ พิมพ์ใน Google ก้ขึ้นมาเป็นหน้าๆละคับ จากนั้นพอเรามั่นใจแล้วว่าดีจริง ผมเริ่มที่จะหาจุดบกพร่องในตัวเองเพื่อที่จะเปลี่ยนแปลง ผมคิดว่าผมอยากทำตาสองชั้น " ตาสองชั้น " ผมเลยได้ปรึกษากับคุณหมอตุ๊ก คุณหมอให้คำปรึกษาดีมากครับ น่ารักและเป็นกันเอง อีกอย่างคุณหมอสวยมากๆ (ชมจากใจ) คุณหมอบอกว่า เราเป็นคนตาสองชั้นหลบใน แล้วใขมันเยอะมาก ต้องกรีดเลาะใขมันออกแล้วตัดหนังตาออกนิดนึงแล้วเย็บแค่นี้ดวงตาก็จะสวยมาก ประมาณนี้เดิมๆ

จากนั้นเราก็จองคิวแล้วนัดวันทำกับหมอเลยคับ ผมได้ทำวันที่ 28/12/15 ไกล้สิ้นปี
( แอบรู้สึกนอยนิดๆปีใหม่ไม่ได้ไปไหนเลย ตาไม่สวย 5555+ ) นาทีที่ต้องเข้าไปในห้องผ่าตัดหัวใจเต็นเป็นจังวะ สันรัวๆ 555+ แต่พอเข้าไปแล้ว คุณหมอก้บอกว่า ไม่เจ็บหรอก ฉีดยาชาแล้วไม่รู้สึกเลย คุณหมอน่ารักมาก ชวนคุย คอยปลอบ เปิดเพลงเบาๆในห้องผาตัด มันฟินมากอ่ะ อิอิ ตอนนั้นรู้สึกไม่เจ็บเลย กลับรู้สึกสนุกดีมีคนมาเล่นอะไรบนใบหน้า ไม่อยากให้เสร็จเร็ว 5555+ คุณหมอมือเบาจนเรานี่แทบเคลิ้มเลย ( ขออวยคุณหมออย่างเดียว อิอิ ) รู้สึกประทับใจจริงๆ พอเสร็จแล้ว คุณหมอยังแนะนำการดูแล แล้วพี่ๆพนักงานก็เข้ามาเอาใจใส่อย่างดี บอกได้เลยว่า ไม่ใชคุณหมอที่น่ารัก แต่พนักงานในคลีนิคทุกท่าน น่ารัก นิสัยดี บริการดี บอกได้คำเดียวว่าเยี่ยม ผมอยู่ที่คลีนิคตั้งแต่เที่ยง ยัง สองทุ่ม ทุกคนดูแลเอาใจใส่ดีมาก ไม่เสียดายที่ไว้วางใจ Dmor คลีนิค
หลังจากทำ 1 วันครับไม่บวมมากอย่างที่คิด  ถ้าไม่ใส่แว่นก็โอน่ะ เพราะแผลสวย

หลังทำ 7 วัน ค่อยๆยุบบวมแต่คุณหมอบอกว่า อีกเป็นเดือนกว่าจะยุบ ล่ะหายสนิท อยากหล่อต้องรอ อิๆ

จะมาอัพเดทให้ดูเรื่อยๆน้าา ช่วงนี้ยุ่งๆลูกค้ามาซื้อโทรศัพท์เยอะมว้ากกก เอ๊ะ ! หรือที่พี่ๆดีมอร์บอกจริง พอทำตาเปลี่ยนโหงวเฮ้ง ก็มีแต่สิ่งดีๆเข้ามา
รูปนี้ทำมา 20วันล่ะครับ

จนถึงวันนี้ผมไม่คิดที่จะทำความงามกับคลีนิคไหนเลย ผมคิดว่าผมคงต้องฝากใบหน้าเรื่องความงามไว้กับคุณหมอตุ๊ก ที่ Dmor แล้วละครับ อิอิ .....ถ้าเพื่อนคนไหนที่อ่านรีวิวนี้ หรืออยากเห็นผมตัวเป็นๆ ผมทำงานที่ Samsung Shop Central Rmam9 ชั้นB ห้องกระจก เข้ามาทักได้ ขอคำแนะนำได้ครับ ผมยินดีครับ และผมขอแนะนำคลีนิคนี้เลยครับ รับรองว่าเพื่อนๆจะไม่ผิดหวังแน่นอน
จาก 22#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-24 19:38:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพเดทรูปประมาณ 2 เดือน หลังทำตา 2 ชั้น กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ ให้ดูนะคร้าบบบ  

แล้วเดี๋ยวว่างยาวๆ จะแวะมาตอบเม้นท์นะคร้าบบบบ
จาก 34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-7-6 18:46:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รูปล่าสุด 6 เดือนจ้าาาา   เข้าที่เข้าทางกว่าเดิมเยอะเลย

หน้าดูหวานไปเลย ชอบๆ สงสัยต้องไปปรึกษาคุณหมอที่นี้ บ้างแล้ว
โอวว เห็นแล้วอยากแบ๊วบ้างเลย
ตาหวานมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากทำเลยอ่ะ
คุณหมอเย็บแผลสวยน่ะค่ะ ทำตาล่ะหน้าหวานเลย มีไลน์คลินิกมั้ยค่ะ สนใจอยากปรึกษาบ้างจัง
อัพเดทรูปเรื่อยๆนะครับ รอดูอยู่ ชอบๆ หน้าเปลี่ยนดูหวานไปเลย
หล่อ หน้า หวานเลย ตอนนี้หายบวบยัง
ว้าววว แบ๊วได้ใจมากเลยค่ะ
เป็นคนตาหลบใน อยากทำตาสองชั้นบ้าง มีโปรมั้ยคะช่วงนี้
10#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-2 17:36:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอารูปที่ทำตา 2 ชั้น ครบ 1 เดือนนึงมาอวดก่อนนะ เดี๋ยวแวะมาตอบยาวๆเลยทีเดียว

ว้าว ว้าว มากมาย ตอนนี้
ปัจจุบันตาสวยค่ะ แบ๊วสุดๆ จองคิวนานมั้ยคะ
ตาคุณสไปร์แบ๊วสุดๆไปเลยค่ะ
คุณสไปร์แบ๊วมากเลยค่ะ อยากทำบ้างจัง
ชั้นตาสวยมาก ตอนนี้มีโปรโมชั่นมั้ยคร่า
น่าเปลี่ยนเลย อยากจะทำบ้างครับ  ดูไว้หลายที่ยุ เพราะกลัวทำออกมาแล้วจะไม่ได้แบบที่ตั้งใจ  แต่เหนของคุณนี่ผมหายกลัวเลยครับ
ตาสวยมากค่ะ คุณหมอตุ๊กฝีมือจริงๆค่ะ
อร๊ายยย สายแบ๊วจริงๆด้วยคะ 5555
สวยมากอ่ะ  ดูดีขึ้นเยอะเลย  ดูมีเสน่ห์ด้วยยยย
ตอนนี้ตาเป็นยังไงบ้างคะ มาคอยอัพเดตเรื่อยๆนะคะ อยากเห็นค่า
ชั้นตาสวยอ่า
แบ๊วฝุดๆ อัพตอนนี้มาดูบ้างสิคะ
สวยคับ. เจ็บไหมตอนทำ
ตาสวยอ่ะ  แบ๊วจริงอะไรจริง
ว๊าวววๆๆ ตาแซบมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้