ดู: 1164|ตอบกลับ: 4

[ตาสองชั้น] ตา2ชั้น หมอชาติชาย By absolute

[คัดลอกลิงก์]
ใครประสบปัญหา ตาชั้นเดียวไม่มีเหล่าเต็งแบบเราบ้างงงยกมือขึ้น !!

ไม่มีอะไรมากหลังทำแล้วสวย 55555 (ไม่ได้หลงตัวเองจีจี)

อยากแชร์บ้างอะไรบ้าง เผื่อเอาไว้ใครสนใจตาหรือสนใจเรา เอ๊ะ ยังไง

มาเริ่มกันกันเลย อันนี้

ยังไม่ได้ทำอะไรเลย แป้วว

อันนี้ก็ยังไม่ได้ทำค่ะ

ตื่นเต้นจัง

อันนี้หลังทำ ออกมาถ่ายเลย

เราทำแบบตาสองชั้นแบบ เย็บ 5 จุดนะคะ เย็บ 5 จุดออกมาตาโตเลย เพราะตาบวม 5555

ทำกับหมอชาติ  ย้ำอีกทีเผื่อถามกัน   

ราคาเบาๆ ราคาโปรโมรชั่น  

มาดูหลังทำเสร็จอาการบวมลดแล้วบ้าง

และแล้วก็มาถึงตอนที่ทุกคนรอ หรือสาวๆรอ ได้แต่งหน้าแล้วค่ะ

เป็นไงกันบ้าง หวังว่ากระทู้เราจะมีส่วนช่วยให้ตัดสินใจกันได้บ้างนะ

สนใจทำตาแบบเรา ติดต่อพี่คนนี้ได้นะคะ jahjalalitphan (line ID)

เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-25 15:26:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว่างเปล่ามาก 5555
โพสต์ 2016-2-29 23:38:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาราคาเท่าไรคะ สวยมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้