เจ้าของ: jubjib_za
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ใครปากหนาไม่ได้รูป เชิญกระทู้นี้!!! มาดูฝีมือหมอยศ เมโกะ กับปากกระจับทรงปีกนก

[คัดลอกลิงก์]
ทำหน้าอกมาจากที่ไหนคร่า
ตอนนี้รูปปากยังเล็กอยู่ไหมค่ะ ถ้าผ่านไปนานๆจะมีโอกาศกลับมาหนาอีกเหมือนเดิมไหมค่ะ
สวยสไตล์สาวไทยค่ะ ไม่บางไม่หน้า
ทำปากต้องระวังอะไรบ้างค่ะ แล้วคลินิกนี้ทำแล้วหากไม่ได้ตามต้องการ เขาจรับผิดชอบไหมค้ะ
ถ้าบางกว่านี้จะสวยมากค่ะ นี่ยังหน้าๆอยู่เลย
สวยมากค่ะ หน้าก็น่ารัก ^^
ตัดไหมออกแล้วยังรู้สึกเจ็บบ้างไม๊ค่ะ
หน้าอกทำที่ไหนมาค่ะ ปากสวยค่ะ พักฟื้นนานไม๊
ทำปากต้องระวังอะไรบ้างค่ะ
อายุมากขึ้นจะมีผลอะไรรึป่าวค่ะ
นานรึป่าวกว่าจะเข้าที่ แบบไม่เจ็บไม่บวมอ่ะ
เห็นรีวิวนึงเป็นพังพืด น่ากลัว  แต่นี้ทำแล้วไม่เป็น โชคดีจัง
สวยมากเลยคะกำลังตัดสินใจว่าจะทำปากต่อ ไม่ทราบว่าราคาเท่าไรคะ
สวยได้รูปมากคะ อยากทราบว่าตอนฉีดยาชาเจ็บไหมแล้วหลังทำมีวิธีการดูแลรักษาอย่างไรคะ
สวยดีคะช่วงแรกทานอาหารได้มั้ยแล้วหมอจ่ายยาไรบ้างคะ
หมอเย็บสวยมากคะ ช่วงแรกๆทานไรได้มั้ยคะ
สวยคะพอหายแล้วเป็นไตแข็งไหมคะ
อยากทำปากเหมือนกันจ้ะ รูปปากได้รูปมากเลยยยยยยยย..
...รูปปากจะเอียงไหมถ้ามองกลัวจังเลยย
ไม่บวมเลย ถ้า เราไม่อยากให้มันบวม เราควรทำงัยจ้า
ถ้าทาลิปสีเข้มคงสวยมากอ่ะ อยากทำมั้ง
เวลาเย็บแผล คุณหมอเย็บ ถี่ไหมค่ะ แอบกลัวว อิ อิ
อาทิตย์เดียวก็สวยแล้ว อิฉาจุง....เราเห็นเพื่อนเราทำมานานมากกว่าจะ ยุบคุณหมอมี เคร็ดลับไรป่าว จ้าา
ก่อนทำก็สวยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้