เจ้าของ: beehoney_ja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อัพเกรดซิลิโคน สวยขึ้นกว่าเดิมอีก จากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
จมูกสวยจริงๆค่ะ คุณหมอฝีมือเยี่ยมมากๆค่ะ
สวยปังอลังเลยจ้าาา คุณหมอทำเข้ากับหน้าเลย
beehoney_ja ตอบกลับเมื่อ 2016-2-14 23:52
แวะมาอัพเดทกะเค้าบ้าง อิอิ  หลังเปลี่ยนซิลิโคนเป็นอ ...

รูปล่าสุดครบ1เดือน สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก  
โหหหห เปลี่ยนซิลิโคนมีผลขนาดนี้เลยเหรอ อันเดิมว่างามแล้วนะครับ อันนี้งามจนขนลุกเลยครับ
ทรงสวยดีจ้าา
อยากรู้รายละเอียด อยากเข้าไปปรึกษาคุณหมอค่ะ ต้องทำยังไงบ้างคะ
จมูกรับกับหน้าเลยอ่า นี่แหละเค้าเรียกว่าศัลยกรรมแบบธรรมชาติ สวยๆๆ
สวยคับ ทรงสโลปดูะป็นธรรมชาติมากๆคับ คลินิคยุ่แถวไหนคับผมอยากไปปรึกษาคุณหมอคับ
ชอบๆ ทรงแบบนี้  ว่าแต่รีวิวเธอโดนย้ายมั้ยอะ ของเราโดนย้าย ทำไมของเธอไม่เห็นโดน
ตอนนี้เข้าที่ยังคร้า
เลอค่าาา!!สนใจอยากทำบ้างจุง จองคิวนานมั้ยค่ะอยากทำกะหมอตุ๊ก
ทรงสวยๆ รับประกันกี่ปีอ่ะค่ะ
สวยขึ้นจิงๆค่ะ ค่าใช้จ่ายแพงมั้ยค่ะไม่ทราบว่ตอนี้เค้ามีโปรโมชั่นมั้ยย
สวยขึ้นเยอะเรยค่ะสอบถามหน่อยค่ะซิลิโคนอเมริกาช่วงนี้มีโปรโมชั่นมั่ยค่ะ
สวยคร้าาาา เราก้อเคยเสริมซิลิโคเกาหลีมาถ้าเราไปอัพเป็นอเมริกาแบบตะเองเสียค่าใช้จ่ายแพงมั้ย
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-6-16 19:29:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่ได้เข้ามานานมาก เรื่องราคาลองเข้าไปดูหน้าเฟสคลินิกได้นะคะ เฟสชื่อ dmorclinic อะคะ
สวยมากเรนค่ะ. เข้ากับหน้าค่ะ. เขียวนานไหมค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่า ทำมาราคาเท่าไหร่คะ บวมนานไหม
อยากดูรูปอัพเดตจัง
มีรูปอัพเดตมั้ยคร้าา ทรงนี้สวยมาก
อยากเห็นรูปปัจจุบันจังเลยคร้าาา อัพมาให้ดูหน่อยสิคะ
คุณหมอใช้เทคนิคพิเศษอะไรน้อ  ทำไมทำออกมาแล้ว มันเนียนเปนธรรมชาติดี  ไม่หลอกตาด้วย ชอบบทรงมากๆอ่า
ทรงสวยดีนะ ชอบตรงปลายจมูก พุ่งเป๊ะปังแบบนี้จัง
หูยยยย ถ้าทรงจมูกจะสวยมากขนาดนี้นะ เอาใจไปเลยยค๊าาเนียนกริ๊บบเป็นธรรมชาติมาก คือทั้งสวยทั้งเนียนน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้