เจ้าของ: ploynaruk99
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ดีใจจังที่เชื่อคุณหมอตุ๊ก ที่ดีมอร์คลินิกให้ออกแบบจมูกให้

[คัดลอกลิงก์]
ploynaruk99 ตอบกลับเมื่อ 2016-1-23 22:07
อะๆ อีกอัน เทียบกันอีกที  ก่อนทำ-หลังทำ 1 เดือน  รีบๆ ดูกัน นี่เตรียมเผารูปเก่าทั้งบ้านและ 5555

จมูกทรงสวยรับกับหน้าน้องมากๆเลยค่า
สวยงามเข้ารูปดี
จมูกสวยได้ใจมากค่ะ
จมูกงาม คนก็งาม
จมูกสวยจังครับ ทำมาแล้วสวยขึ้นเลยครับ
จมูกสวยจังค่ะ จมูกเหมือนกันเลย อยากทำบ้างจัง
ฝีมือหมอตุ๊ก จมูกสวยมากค่ะ
ปลายจมูกสวยพุ่งได้ใจเลยค่ะ
สวยมากเลยค่า หน้าหวานขึ้นเลย
ฝีมือคุณหมอตุ๊ก ทำปากก็สวย ทำจมูกยิ่งสวยใหญ่เลยอะ ชอบๆ
จมูกสวยมากค่ะ อยากทำกับหมอตุ๊กบ้างจัง จองคิวนานมั้ยคะ
น่ารักเหมาะกับหน้าและวัยมากๆค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ เราเลือกทรงเองได้มั้ยคะ
สวยมากๆ โด่งพุ่ง สุดยอด
สวยมากเรยค่ะ. นี่ทรงอะไรคะ.
คือดีงามมากเลยค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ อยากเข้าไปปรึกษาค่ะ มีสาขาที่ไหนบ้างคะ
สวยขึ้นมากเลย
จมูกทรงเดียวกันเลยค่ะ อยากทำจัง ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่คะ
สวยงามมาก คุณหมอตุ้กเก่งจริงๆค่ะ
อายุไม่ถึง20ทำได้ป่าวคะ อยากทำมากเลยค่ะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ ต้องจองคิวนานมั้ย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้