ดู: 1743|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกครบ 2 เดือนแล้วค่ะ ทำที่ รพ เลอลักษณ์น้าาา

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nananoodeen เมื่อ 2016-1-11 14:22

สวัสดีค่ะ วันนี้ เจน มารีวิวดั้งใหม่สวยๆ ค่ะ คือเจนเป็นคนหน้าแบนอ่า ฮ่าๆ และเป็นคนมีแก้มเยอะ แล้วก็คิดว่าถ้าตัวเองมีดั้งแล้วจะโอเคขึ้นมั้ย คือเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจตัวเองเท่าไร เลยอยากเพิ่มความมั่นใจ ให้กับตัวเอง  ดูได้จากภาพก่อนทำได้นะ หน้าบานเชียว ความรู้สึกก่อนทำ ก็กลัวนะ กลัวเจ็บมากอะ  กังวลและคิดไปต่างๆ นาๆ  จะทำออกมาสวยไหมนะ จะเป็นยังไงบ้างน้า  
        เริ่มจากการหาข้อมูลค่ะ ดูจากหลายๆ คลีนิคนะว่าทำที่ไหนดี หมอที่ไหนเก่ง แต่สุดท้ายเลยก็เลือกทำที่ รพ เลอลักษณ์ ค่ะ เพราะจากการอ่านรีวิวจากในหลายๆ ทีและราก็ชอบรูปทรงของที่นี้ด้วยแหละ ก็เลยจัดการเลยคร้า  โทรไปสอบถามเจ้าหน้าที่ ก็แนะนำดีค่ะ เลยนัดวันทำเลยค่ะ
        พอถึงวันทำ พอลงจากรถและเดินเข้าไปในตัวของ รพ คือแบบว่าสวยเนอะ ไม่เหมือน รพ อย่างที่บอกเล่ากันเลย บรรยากาศสวยงามมากเหมือนโรงแรมมากกว่า รพ ซะอีก 555 จากนั้นก็ติดต่อเจ้าหน้าที่ทำประวัติค่ะ  แล้วก็ไปจ่ายเงิน รับยา แล้วก็รอทำ ในช่วงที่ทำ รู้สึกเจ็บแค่ตอนฉีดยาชานะค่ะ แล้วก็หลับไป ตื่นมาอีกที ก็รู้สึกว่านอนรอคุณหมอยู่พักนึง เข้าใจว่าน่าจะรอยาชาออกฤทธิ์ แล้วคุณหมอกเริ่มลงลงมือทำ คุณหมอก็ชวนคุยไปเรื่อยๆ จนเสร็จค่ะ หลังจากนั้นก็พักสักแปปนึงถึงได้กลับบ้านค่ะ โดยส่นตัวแล้วเราว่าโรงพบาลสะอาดดีค่ะ ดูมีมาตรฐาน ด้วยนะ
ดูรูปก่อนทำกันน้า  ดูได้เลยค่ะว่าแบนเชียว ทำให้ไม่ค่อยมั่นใจเลย

มาดูแผลหลังทำไปแล้วกันบ้างค่ะ

ตอนนี้ผ่านมา 2 เดือนแล้วค่ะ เจนเองคิดว่า โอเครแล้วนะค่ะ ดูมีสันมากกว่าตอนแรกมากอ่าาาาา เพื่อนๆ คิดว่ายังไงบ้างค่ะ

ขอบคุณคร่าาา ที่รับชมจมูกใหม่ของเจน

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยค่า ทำทรงอะไรคะ หมอไหน
ขอราคาหน่อยจ้า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-12 10:16:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sosaw ตอบกลับเมื่อ 2016-1-12 00:01
สวยค่า ทำทรงอะไรคะ หมอไหน
ขอราคาหน่อยจ้า

สวัสดีค่ะ เราเลือกซิลิโคน usa ค่ะ ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์
น่ารักใสๆ คร้าาาาาา
ทำงานนานยังค่ะ
น่ารักมากคร้าาาาาาา
น่ารักมากคร่าาาาา
ทำราคาเท่าไหร่คะ  
สวยมากเลยค่าาาาา
ดีจ้าาาา สวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
มีมิติขึ้นค่ะ
ทำจมุกสวยขึ้นๆ
จมูกสวยม๊ากกกก
ทรงจมูกสวยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้