123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: ammlamai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวตาในฝันของสาวๆ แบบเส้นคมชั้นชัดโค้งสวย แบ๊วได้อีก

[คัดลอกลิงก์]
อยากตัดไขมันหางตา ออก อยากทราบว่าคุณหมอ จะทำได้หรือป่าวเพราะไม่อยากทำทั้งตา
ยาตัวนี้ Kemi  คือ ช่วยในเรื่องอะไรอะค่ะ
จะแบ๊วไปไหน  ซี น้ำมันตับปลาก่อนไปทำต้องงด ด้วยไหม อะแอบ สงสัย
ไม่ควรใส่คอนแทคเลนส์ นานไหมค่ะ ประมาณ กี่วันถึงจะกับมาใส่ได้อะค่ะ
งดแต่งหน้ากี่ อาทิตย์ อะคะ คือเราต้อง แต่งหน้าทำงาน อะค่ะ
ใบแปะก๊วย โสม จำเป็นต้องงดด้วยหรอค่ะ คืองง
เราอยาก แค่แก้ไขหางตา อะค่ะ คุณหมอ ทำไหมค่ะ หรือ ต้องทำใหม่หมด
58#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-3 16:18:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
milkkyy ตอบกลับเมื่อ 2016-12-29 14:26
เราอยาก แค่แก้ไขหางตา อะค่ะ คุณหมอ ทำไหมค่ะ หรือ ต้องทำใหม่หมด

ของเรา ทำตา2 ชั้นแบบ ปกติจ้า แต่เราว่า คุณหมอทำได้ อยู่แล้ว แต่เพื่อความสบายใจ เราว่าตัวเองรองเข้าไปปรึกษา ก่อนก็ได้นะปรึกษาฟรีจ้าาา
จำเป็นต้องงด ยาแอสไพริน  ด้วยหรอค่ะ
คอนแทคเลนส์นานไหมค่ะกว่าจะกับมาใช่ได้ค่ะ
61#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-1-7 10:35:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
numtarnwarn ตอบกลับเมื่อ 2017-1-6 14:32
คอนแทคเลนส์นานไหมค่ะกว่าจะกับมาใช่ได้ค่ะ

ไม่ๆๆๆๆ........ตัวเองเรา แค่7 วันเราก็ใส่แล้ว แต่ช่วง แรกๆๆ เราก็ไม่ใสจ้าาา
ตัวเองต้องงดนานขนาดนั้นเลยหรอ อาหารรสจัด เหล้าเบียร์ด้วย งดๆ 1 เดือนเลย
วิตามินเอ อี ซี น้ำมันตับปลา หลังทำสาารถทานได้เลยไหมค่ะหรือต้องงด นานขนาดไหนค่ะ
ก่อนทำ เราต้องงดอาหาร หมักดองด้วยไหมค่ะ ก่อนทำ 2 อาทิตย์
น้ำมันตับปลา เมล็ดองุ่น หลังทำตาเสร็จทานได้เลยไมค่ะ
เราก็ทำที่นี้เหมือนกัน  ชั้นตาแบบฝรั่ง มาก ค่ะ บอกเลย ได้สมใจที่ต้องการจิงๆ
67#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-7 13:59:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
TBnoey ตอบกลับเมื่อ 2017-2-5 13:14
เราก็ทำที่นี้เหมือนกัน  ชั้นตาแบบฝรั่ง มาก ค่ะ บอกเลย ได้สมใจที่ต้องการจิงๆ

ใช้ๆๆๆๆๆ ชั้นตา ชัดมากกก สวย สุดๆๆ จ้าาาา ตัวเองบริการดีมาก
งดทานยาละลายลิ่มเลือด เป็นยาจำพวกอะไร ค่ะ
งดทานยาละลายลิ่มเลือด เป็นยาจำพวกอะไร ค่ะ
แบ๊วมาก บอกเลย เราก็ทำตาที่เมโกะ เหมือนกันออกมาประับใจเริ่ดสุดๆๆ บอกเลย
ตัดหนังตาออกด้วยไหมค่ะ แล้วคุณหมอ เย็บกี่เข็มอะจา
งดใส คอนแทคเลนส์ นนไหมจ้า
ตัวเอง เราก็อยากได้ ชั้้นตาแบบนี้เส้นคม ชัดมาก เราก็กำลังจะไปจองเหมือนกัน
วิตามินเอ อี ซี น้ำมันตับปลา งดนานไหมค่ะ ก่าจะกับมาทานได้
123
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้