เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
ว้าวๆ ดูดีเข้ากับรูปหน้าเลย อยากพาแฟนไปทำด้วยเลย ราคาเป็นไงบ้างค่ะ ต้องเตรียมตัวอย่างไรบ้าง
หล่อปังมาค่ะ มีชื่อทรงไหมคะ
ดูธรรมชาติมากเลยค่ะ เห็นรูปในเพจดีมอร์ ดูดีขึ้นมากเลยค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ จะพาแฟนไปทำจมูกบ้าง
ว้าวๆๆ ดูดีมากครับ ถ้าสนใจติดต่อได้ที่เพจเลยใช่ไหมครับ
ทรงเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ อยากเข้าไปปรึกษาต้องทำอย่างไรบ้างค่ะ
ดูดี หล่อมาก ช่วงนี้รับจองไหมเนี่ย
น่าสนใจนะคะ รีวิวก็ดูมีความละเอียดดี น่าสนใจมาก
รูปเยอะมากครับ ดูเพลินเลย เห็นว่าเพิ่งเปิดสาขาโคราชใช่ไหมครับ
ถ้าทำแล้วได้แบบนี้ ขอพาแฟนไปทำบ้าง5555
หล่อปังมากจ้า เปลี่ยนเยอะเลย
หน้าเปลี่ยนมากค่ะ หล่อขึ้น
ทำแล้วหล่อมากค่ะ ดีงาม
ทำแล้วหล่อมากค่ะ ดีงาม
หล่อขึ้นมากค่ะ ยอดเยี่ยม
หล่อเลยค่ะ เยี่ยมๆ
อยากทราบราคาเเก้ครับ ดูจากกระทู้คุณพีเเล้ว ชอบมากครับ
ตอนนี้ได้กี่ปีแล้วเนี่ย อยากเห็นอัพเดทจัง
ดูดีมากๆเลยคร้า หน้าหวานมากเลยคร้า ทรงจมูกคือธรรมชาติมากๆ
รีวิวระเอียดดี เห็นความต่างดีมาก
ทรงจมูกเป็นธรรมชาติมากๆเลยคร้า
ทรงเป็นธรรมชาติมากๆเลยค่ะ คลีนิคอยุ่รัชดาภิเษก 36 ใช่ไหมค่ะ
ทรงจมูกเป็นธรรมชาติมากๆๆ  อยากไปปรึกษาต้องจองคิวนานไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้