เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
หน้าตาดีอยู่แล้ว พอทำจมูกเพิ่มปังเลย ดูดีขึ้นไปอีก ความหล่อของคนนี่ไม่มีลิมิตจริงๆ
จขกท หน้าตาดีมาก
ค่าใช้จ่ายเป็นยังไงบ้างคะ แล้วรับประกันกี่เดือนคะ
จมูกปังมากค่ะ หมอตุ๊กมือเบาไหมคะ
ดูแล้วชอบจมูกมากเลยค่ะ ปังปัง
ทำแล้วหล่อดูดีมากค่าา
สุดยอดค่ะ หล่อสุดๆ
ปังสุด หล่อสุด อยากไปทำเลยค่า
คุณหมอเก่งจังเลยค่ะ
ตอนนี้กำลังศึกษาอยู่ เห็นผลงานของคุณหมอแล้วรู้สึกชอบมากเลยค่ะ
อยากแก้เหมือนกันเลย ดีมอร์คลีนิกน่าสนใจมากค่ะ
ดูดีมากเลยคร้า คุณหมอมือเบาไหมค่ะ
มีคิวเลยไหมค่ะ
หล่อดูดีเลยค่ะ
หล่อขึ้นเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ปังที่สุดต้องยกให้ผู้ชายคนนี้
หล่อดูดี ปังไปเลยค่า
เสริมมา 10 ปีแล้ว คุณหมอรับแก้ไหมค่ะ
ครบสุดๆ สุดยอดเลยคร้า
จองคิวไปแล้ว ตื่นเต้นมากเลยค่ะ
อยากทราบราคาแก้นะคะ สนใจที่นี้นะคะ
สุดยอดเลยค่ะ
น่าสนใจมากเลยค่ะ มีกี่สาขาค่ะ
เราก็แก้มาหลายทีแล้ว ที่นี้น่าสนใจมาก ดูปลอดภัยมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้