เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
ปลายพุ่งมากๆเลย ใช้กระดูกอ่อนหรือเปล่า???
จมูกปังมาก ได้ตะไบไหม เสริมแบบกระดูกอ่อนหลังหูหรือเปล่า หาข้อมูลให้แฟนยุ่
ทรงนี้เรียกทรงอะไรเหรอคับ ทำออกมาแล้วดูดีเข้ากับหน้ามากๆเลยยยยย
ทำมานานรึยังคับ. ทรงเข้ากับหน้ามาเลย
ทรงอะไรค่ะ จองนานไหม อยากทราบข้อมูลคับ
หล่อจังครับ ผมฐานจมูกเอียงคุณหมอทำให้ได้ไหมครับ
ทรงจมูกเหมือนฝรั่งเลย ซิลิโคนอะไรครับ ต้องแจ้งคุณหมอว่าอะไร บวมนานไหม ผมเป็นภูมิแพ้ทำได้ป่าวครับ
ปังค่ะ
ทำมานานยังค่ะ.ขอชมภาพอัพเดทหน่อยนะคะ
หล่อปังมากคับ จมูกโดนใจเลย
อยากได้ทรงนี้แจ้งว่าทรงอะไรอ่าครับ
ตอนนี้เข้าที่ยังอ่า มีรูปมั้ยอยากเห็นๆ
หล่อจัง จมูกสวยเวอร์
จมูกทรงนี้เริสมาก
อยากได้ทรงนี้ แต่เนื้อน้อย คงยากน่าดู
ชอบครับ เหมือนฝรั่งเลย จมูกเนื่อน้อย จะได้ประมาณไหนหนอ
อยากแก้ครับ แนะนำผมด้วย จมูกผมเสริมมาเอียง
ตอนนี้โปรเท่าไหร่คับ
เดิมทีเนื้อเยอะรึเนื้อน้อยค่ะ
ดูดีขึ้นเยอะเลยครับ.
หล่อ ดูดีมากคร้า
ดูดีมากเลยตอนทำเจ็บมากมั้้ย?
ช้ำน้อยมากเลยคะ คุณหมอทำนานไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้