เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
กี่วันคะหายบวม
กี่วันหายบวมอะ
นานไหมคะกว่าจะหายช้ำ
ปีนี้ราคาเพิ่มขึ้น  เราดูแล้ว เคสรีวิว 25,000 + แก้ 10,000-20,000 ถ้ามีตะไบฮัมด้วย +5,000  แต่งานดีจริงๆ ทรงสวยจริงๆ  เข้าไปดูได้ในเพจคลีนิกนะ  เราก็อยากแก้ แต่งบน้อย ถ้ามีเงินพอก็อยากแก้ที่นี่ล่ะ
แก้แล้วดูทรงแล้วชอบมาก สุดยอดเลย
พุ้งปรี๊ดดดดดดดดเลยค่าา ปังมากๆๆๆๆๆๆ
อยากพาเเฟนไปทำจังเลยคะ
โอ้ววว สุดยอดมาก อยากทำจมูกที่นี่มากๆเลยคะ
ผมติดต่อหมอไป ไม่รู้ว่า อีเจนซี่หรือเปล่า เค้าบอกว่า ถ้าทำกับหมอตุ๊กราคาจะอยู่ที่ 40000+ เคสแก้ ส่วนหมอ กอล์ฟ 30000 บาท คือจริงๆแล้ว ราคาที่คลีนิคเลย ปัจจุบัน มันเท่าไหร่กันแน่ ผม สับสน 555555555
เพราะใจก็อยากแก้กับหมอตุ๊กเหมือนกัน แต่ถ้าราคา 40000+ คงสู้ไม่ไหว
คลินิกอยุ่เเถวไหนคะ สนใจมากๆ
ปังมากค่าาาา
หล่อมากค่า คุณพีพี ><
ราคาเท่าไรคะ ทั้งหมด
ดีมอร์คลินิก คุณค่าที่เราคู่ควร 55555
เก็บตังแปบ
หล่อมากเลยครับเปลื่ยนเป็นคนละคนเลย
ทำจมูกเเล้วหล่อมาก ดูดีขึ้นเลยนะคะ
น่าไปทำที่นี่จัง ขอบคุณสำหรับข้อมูลนะคะ
ว๊ายยย..ต๊ายเเล้วววววววว หล่อคักๆ
อ่านเเล้วอยากไปเเก้จมูกจังเลยคะ
ขอโทษนะคะ พอจะทราบไหมคะว่าที่คลินิก มีโปรเสริมจมูกไหมคะตอนนี้
อยากรู้ตอนนี้คิวยาวไหมคะ อยากรีบทำรีบสวย
ทำจมูกแล้วกี่วันถึงได้ตัดไหมคะ หรือใช้ไหมละลาย
ติดตามงานแก้ของที่นี้มาหลายเคสแล้วนะคะ บางคนเกือบจะทะลุ พอแก้แล้วปังมากเลย ชอบๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้