เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างคร้า รออัพเดทคร้า
หล่อเลย​ เริ่ดๆ
ทำออกมาแล้วเริศมากเลยค่ะ จมูกก็ปังเหมาะกับเจ้าของกระทู้สุดๆ><\\\
รับประกันยังไงอะคะ
มีราคารายละเอียดไหมคร้า อยากเก็บเงินไปทำ
หล่อได้ใจเลยค่ะ
งานดี งานคุณภาพสุดๆ
ทรงดูดีมาก มีชื่อทรงไหมค่ะ
มีโปรไหมค่ะ อยากให้แฟนทำจังเลย
ทรงเข้ากับรูปหน้ามาก
เริ่ดมากเลย
ดูดี มีราคาไหมค่ะ
จมํกผู้ชายก็ดีงามมาก
ทรงผู้ชายทำยากนะ เคสนี้ดูดีทีเดียว
ปังมาก เนียนมากเลย
หล่อมากเลย อยากพาแฟนทำบ้าง
ดูรีวิวมาเยอะ มีความรู้สึกว่าคลินิกนี้เข้ากับหน้าหลายเคสเลย
เป็นจมูกผู้ชายที่ดูเนียนมากเลย
ครบ11เดือนแล้วหล่อเข้มเลยค่าาา
คุณหมอเก่งมาก ดูรีวิวทรงผู้หญิงก็สวย มาดูทรงผู้ชายก็เท่ค่ะ
หล่อมาก ดูดีแบบสุดๆ
หล่อเข้มเลยค่าา คลินิกอยู่แถวไหนค่ะ
หล่อเลยคร้าาาา
ทรงจมูกดูเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ดูดีข้ึนมากๆเลยคร้า ราคาแก้เท่าไหร่ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้