เจ้าของ: PPYingnaja
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] แก้จมูก กับคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์ แฮปปี้สุดๆ พุ่งเว่อร์

[คัดลอกลิงก์]
ที่นี่รับประกันนานไหมคะ ถึงปีไหม
หลังทำ1วันไม่เขียวไม่ช้ำเลยนะคะ เริ่ดตรงนี้^^
เปลี่ยนไปมากเลยนะคะ อยากให้มาให้คำแนะนำการดูแลตัวเองหลังจากทำด้วยค่ะ จะดีมาก
กำลังหากระทู้รีวิวจมูกผู้ชายอยู่พอดีเลย ทำแล้วดูดีขึ้นมากเลย ชอบๆ
จมูกผู้ชายก็ดูเนียนรับกับใบหน้า เหมือนอีกกระทู้เลยนะคะ
จมูกเริ่ดมาก เป็นธรรมชาติมากเลยนะคะ
หน้าดูมีมิติขึ้นทันทีเลยนะคะ
ที่นี่ก็ทำจมูกผู้ชายสวยออกมาดูเนียนธรรมชาติเหมือนกันนะ ตามอ่านมา2 กะทู้ละ
น่ารักอ่ะมาอัพเดทรูปให้ดูเยอะเลยยิ่งนานยิ่งหล่อ
ใช้ซิลิโคนทรงอะไรอ่ะ บอกหน่อยได้ไหม มันดูไม่มากไม่น้อยจนเกินไป
ชอบภาพอัพเดทมากกกกกกกกก ยิ่งนานนิ่งเนียนนะคะเนี่ย
แก้แล้วดูดีขึ้นมาก คุ้มค่าเนอะ คลินิกอยู่แถวไหนน้อ
ชอบจมูกของคลินิกนี้อ่ะ ไม่โป๊ะดี
เป็นผู้ชายที่หน้าหวานมากๆเลยนะคะชอบชอบ
หล่อ งานดีมากกกกกกกกก
หน้าดูหวานมากเลย ค่ะ น่ารักอ่ะ
น่ารักดีค่ะ ทำไปนานหรือยังอ่ะ อยากเห็นๆๆ
หล่อ ครบ ทำแค่จมูกเปลี่ยนทั้งหน้าเลย สุดยอดดด
เป็นผู้ชายที่ทำจมูกออกมาแล้วดูดีมาก ไม่โป๊ะ
เป็นผู้ชายที่ทำจมูกออกมาแล้วดูดีมาก ไม่โป๊ะ
ช่วยแนะนำทีค่ะ จะพาแฟนไปทำมั่ง อยากได้ที่ทำเหมือนไม่ทำ ดูไม่ออกอ่ะค่ะ
ทำแล้วตาหวานด้วย ดีจังนะคะ
หน้าตาดีมากเจ้าของกะทู้นี้ เลิฟเลยๆ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้