ดู: 459|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] รีรวิว แก้จมูกกับคุณหมอปิติโรงพยาบาลเลอร์ลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย happyhappy2016 เมื่อ 2015-12-31 23:40

สวัสดีค่ะ ตั้งจอยากมารีวิวค่ะ ขอบอกก่อนเลยนะค่ะ ไม่ได้ค่าตอบแทนใดๆจากโรงพยาบาลเลย
แต่มาเพื่อที่จะแนะนำเพื่อนๆ ถ้าอยากแก้จมููก
รูปซ้ายจะเป็นจมูกเดิมค่ะ ลักษณะจะเอียง ปลายไม่สุด อย่างเห็นได้ชัด ทรอยู่แบบนี้มาได้เกือบ 2 ปีค่ะ
เลยตัดสินใจไปทำกับ คุณหมอปิต โรงพยาบาลเลอร์ลักษณ์
ตอนทำบอกหมอว่า ขอตรง เข้ากับหน้า เป็นธรรมชาติ ความโด่งเท่าเดิม
ตอนนั้นคิดว่า ขอแค่ไม่เบี้ยวก็ดีใจแล้วค่ะ
เพราะก่อนหน้านี้รู้สึกไม่มั่นใจและกลัวมาก ตอนทำจมูกเก่าหมอครเดิมบอกว่าเป็นกับฐานเราที่เอียง
ทั้งที่ความจริงถามคุณหมอปิติแล้ว คุุณหมอบอกว่า ก็ไม่นะ ....
พอทำเสร็จค่ะ จะเป็นรูปทางขวา ประมาณ4เดือนค่ะ
พอใจและชอบมากๆ เหมือนมีชีวิตใหม่เลยค่ะ ทำอะไร เวลาจะคุยกับครก็มั่นใจ ไม่ต้องกังวลว่าเขาจะจ้องจับผิดจมูกเราไหม

ดีใจค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ คุณหมอ ที่เหมือนทำให้มีชีวิตใหม่

31122558.jpg (126.67 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

เราก็ทำกะหมอปิติ พึ่งได้แค่4วันเอง  ขนาดบวมๆทรงยังสวยเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้