12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: tarntuajing
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ส่องทั้งวัน..สวยเฟร่อ! หลังจากได้จมูกใหม่จากคุณหมอตุ๊ก ดีมอร์คลินิกมา

[คัดลอกลิงก์]
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-1-22 21:11:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เดือนนึงผ่านไปแล้ว เร้วเร็ว เลยแวะมาอัพเดทค่าาา

ที่ดีใจมากๆอีกอันคือ นอกจากทรงสวยตามที่ค้องการแล้ว ยังทำมาไม่มีปัญหาอะไรเลย ซิลิโคนล็อกตัวดีมากๆ ขอบอกๆ

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
ดีจังค่าที่แฟนชอบ ส่วนเรากะลังอ้อนแฟนยุอ่า ยิ่งเห็นของพี่ยิ่งอยากทำ ทรงจมูกสวยธรรมชาติดีค่ะ คุณหมอที่นี่ฝีมือดีน่ะค่ะ
หน้าเปลี่ยนเยอะเลยครับ สำนักเดียวกันๆ
มองมุมไหนก้อสวยค่า โด่งกะลังดีรับกับรูปหน้าดีน่ะค่ะ
สวยค่าา หน้าเด็กลงเยอะเลย
หน้าหวานขึ้นค่ะ ตรงปลายสวยเห็นได้ชัดเลยค่ะ
ผมว่าพี่เปลี่ยนเยอะมากเลยคับหน้า สวยขึ้นสาวขึ้น แต่ดูธรรมชาติดี
หน้าเด็กลง เห็นได้ชัดเลย
สวยจิงไรจิงจ้าาาา ปลายพุ่งทำให้หน้าคมขึ่นเลย
กลับเป็นสาวอีกครั้ง
ทรงสวยมากเลยค่ะ จองคิวนานไหมค่ะ
เสริมแล้วเปลี่ยนเป้นเด้กขึ้นมากเรยคับ
สวยทรงเป๊ะมากค่ะ.
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้