เจ้าของ: aum_kungkung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาที่ดีมอร์ กับ คุณหมอตุ๊ก ตอนแรกนอยด์มาก แต่ตอนนี้สวยมว๊ากกก อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
เห็นทรงจมูกสวยๆแบบนี้แล้ว  อยากจะทำบ้างจัง  อยากสวยมั้งไรมั้ง
ทรงจมูกสวยมากก  แต่จริงๆน้องเค้าก็สวยยุน๊า  พอได้จมูกทรงสวยๆปังๆ  ยิ่งสวนไปอีกกก
ทรงสวยโดนใจจริงๆเลยคะ เนียนมากก คือชอบบบ
เท่าที่ดูทั้งบวมทั้งช้ำเลยนะค่ะ  แต่ก็หายไว หลังทำต้องดูแลตัวเองยังไง....ถึงจะหายไวๆแบบนี้ค่ะ
เลือกใช้ซิลิโคนของอะไรค่ะ ต้องให้คุณหมอประเมินก่อนหรือป่าว ว่าทรงแบบไหนถึงจะเข้ากับรูปหน้า
จมูกสวยมากค่ะ ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะช่วงนี้มีโปรมั้ยคะ
เริ่มเข้าที่เห็นทรงแบบชัดเจนประมาณกี่เดือนหลังทำอ้ะ  เพราะงานที่ทำต้องเจอ ลค.ไม่กล้าไปเจอแบบหน้าบวมๆ
อยากได้พุ่งๆโด่งๆเหมือนกัน แต่ก็กลัวนานๆไปปลายจะทะลุนะสิ
ฐานจมูกเดิมก็สวยยุแล้วนะ  หลังเสริมยิ่งสวยเข้าไปอีก
ทรงสวยมากๆเลยนะ แต่ถ้าให้ฉีดยาชา 6 เข็มเหมือนคุณน้อง  พี่คงไม่ไหวอะคะ
ก่อนทำจมูกเราก็เป็นทรงนี้เลยค่ะ แต่ถ้าเราทำแล้วจะได้ทรงที่ออกมาเหมือนกันหรือเปล่าคะ
ทรงนี้เรียกว่าทรงอะไรคะ สนใจทำจมูก  ถ้านัดคิวคุณหมอต้องรอนานไหมคะ
เห็นสวยๆแบบนี้แล้วอยากจะทำเลยยจริงๆ หลังทำบวมนานมัยคะคุณน้อง เพราะจะต้องลางาน ช่วงพักฟื้น
ธรรมชาติเนียนมากค่ะ

เดี๋ยวตามไปเป้น ลุกสาวหมอ. อีกคร่า
สวยมากๆเลยค่ะ รอชมรูปอัพเดตนะคะ
ทรงสวย เข้ากับหน้าดี
บวมนานมั้ยค่ะ อยากทำแต่ไม่มีเวลาพักเลย
สวย น่ารักมากคะ.ตอนนี้ยังมีโปรยุ่ไหมคะ
สวยมากเลยค่า ใช้ซิลิโคนอะไรคะ ซิลิโคนมีกี่แบบมีให้เลือไหมคะ
หาข้อมูลของที่ดีมอร์มาได้สักพักแล้วค่ะสวยทุกเคสเลยกะว่าจะนัดทำเดือนหน้าเลย
ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
คลินิกยุ่ที่ไหนคับ มีไลน์ไหมคับ
ดีมอร์มีกี่สาขาคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้