เจ้าของ: aum_kungkung
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกมาที่ดีมอร์ กับ คุณหมอตุ๊ก ตอนแรกนอยด์มาก แต่ตอนนี้สวยมว๊ากกก อิอิ

[คัดลอกลิงก์]
aum_kungkung ตอบกลับเมื่อ 2016-2-21 18:27
รีวิวยังคะ จะตามไปอ่านนะคะ

ยังครับผม ขอให้หายบวมอีกหน่อยตอนนี้ ได้ 9 วันแล้ว อิอิสิ้นเดือนว่าจะไปตัดไหมซะหน่อย
จมูกสวยมากเลยค่ะ อยากทำ ต้องทำยังไงบ้างคะ
ว๊าววว สวยขึ้นจริงๆ
สวยแบบลืมหน้าเดิมไปเลยค่ะ. คือหน้าเปลี่ยนมาก
จมูกน้องอุ้มสวยมากค่ะ
สวยมากเลยค่ะ ชอบจมูกคุณอุ้มมากค่ะ
อยากได้ทรงนี้ค่ะ สวยมากเลย
งามมากจริงๆ ราคาเท่าไหร่คะ อยากทำบ้างจัง
สวยมากค่ะ ตอนทำเจ็บไหมค่ะ
จมูกสวยมากค่ะ ใช้เวลาพักฟื้นนานมั้ยคะ
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-3-25 19:58:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Toptapka ตอบกลับเมื่อ 2016-2-22 12:50
ชอบปลายจมูกน้องมากๆๆเลบ ปลายสวยเป็นธรรมชาติดีจัง คุณหมอเก่งจุง

ช่ายค่า ชอบมากๆ
น่ารักอยู่แร้ววเพิ่มเติมคือความสวย ไม่รุ้ช่วงนี้มีโปรมั้ยสนใจจ้าาา
เห็นเคสเธอแล้วอยากทำเลย พอดีทำปากมากับคุณหมอตุ๊กแล้วเริ่ดมาก ขอเก็บตังค์แพร๊บบบ
คนนี้จมูกสวยมากเลยคร้าาา
สวยมากเรย. หน้าเปลี่ยนสุดพลัง
สวยเข้ากับหน้ามากคับ
มาอัพให้ชมหน่อยน้าา
จมูกสวยมากๆเลย ทรงอะไรค่ะ ราคาเท่าไหร่ จะสอบถามข้อมูลจากไหนได้ค่ะ
มาอัพรุปให้ชมด้วยน้าาา สวยเข้ากับหน้า เป๊ะ
หูยยย  เว่อร์วังมากจร๊   สวยอะไรเบอร์นั่น เห็นความแตกต่างขัดเจนเลยย  สวยขึ้นเยอะจริงๆ
สวยเว่อร์วังเลยอ่าา ทรงจมูกดูเนียนๆ  ไม่เห็นเปนสันเปนแท่งซิลิโคน เลิศมากกกก
ทำมาแล้วน่ารักขึ้นเยอะเลย
สวยอะหน้าเปลื่ยนเลย
สวยขึ้นจริงค่ะ
สวยจริงๆค่ะ ใช้ซิลิโคนของอะไรอ่ะ ตอนไปทำต้องแจ้งหมอแบบไหนน ถึงจะทำออกมาได้สวยแบบนี้
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้