ดู: 793|ตอบกลับ: 0

[เสริมจมูก] เสริมจมูก Strong!! ฝุดๆ ฝีมือหมอบอย YB Clinic ทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
เราเสริมมา 17 วันแล้วค่า เสริมแบบธรรมด๊า ธรรมดา ไม่ได้ต่อปลายค่ะ
เราชอบแบบธรรมชาติๆ ไม่โด่งมากค่ะ เลยไม่ต่อปลายหลังหูดีกว่า อิอิ
คุณหมอเสริมแบบฉีดยาชาค่ะ เจ็บนิดๆ แต่ก็ต้องStorng เพือความสวย

คลีนิกคุณหมอหาไม่ยากค่ะ อยู่ปากซอยทองหล่อ 3 เลยค่ะ โลโก้เขียว

ซิลิโคนที่เราเลือกเป็นอเมริกานิ่มค่ะ แต่ยังไม่ได้ลองบิด รอเข้าที่ก่อน..

รูปแรกก่อนเสริมจมูกค่ะ ถ่ายที่คลีนิก แบบสดๆ ใสๆ โนเมคอัพเลย คิคิ

หลังเสริมแบบทันทีค่ะ เริ่มมีอาการปวด ตุบๆตับๆ แล้วค่ะ มีดั้งแย้ววววว

หลังเสริม 2 วันค่ะ ในที่สุดความบวมก็มาเยือนเลย ฮือๆ ไม่อยากบวมม

วันที่ 5 หลังเสริมค่า ไม่ค่อยบวมแล้ว กินน้ำใบบัวบก กับน้ำมะพร้าววว

หลังเสริม 7วันค่า คุณหมอบอยนัดเข้ามาตรวจครั้งแรกค่ะ เริ่มสวยแล้ว

วันที่ 10 ค่า ไม่ค่อยบวมแล้วววว อิอิ แต่ยังไม่ได้ตัดไหมเบยย อีก4วัน

วันที่ 14 ค่า กำลังไปตัดไหม แชะภาพสักหน่อยค่าา แอบกลัวเจ็บอ่ะ

ลองแต่งหน้าดูค่า รูปด้านหน้า 15 วันแล้วค่า เป็นยังไงบ้างเอ่ยยยยย

ต่อไปรวมๆค่า หลากหลายมุมมอง ให้พี่ๆเพื่อนๆ ชมกันดูค่า สวยไหม

จบแล้วค่า ฝากกระทู้เราไว้ด้วยนะค่า ใครมีอะไรเม้นไว้ได้เลยนะค่า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้