ดู: 2104|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เพิ่มความสวยในวันสำคัญ โดยหมอกิตติศักดิ์

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย C.chutinun เมื่อ 2015-12-17 17:53

วันนี้ปลายจะมารีวิวการทำจมูกของปลาย ก่อนที่ปลายจะตัดสินใจเสริมจมูกนะ ก็คิดอยู่นานเหมือนกันนะว่าจะทำดีไหม เราอยากทำเพราะอะไร (ที่ปลายอยากทำเพราะใกล้วันสำคัญในชีวิตผญ.คนนึง ใครๆก็คงอยากสวยที่สุดในวันนั้นใช่ไหมค่ะ) ปลายก็เลยศึกษาข้อมูลต่างๆ ว่าจะทำที่ไหน หมอไหน ราคาเท่าไร คือไหนๆก็จะเสริมแล้วอยากให้สวย และดูธรรมชาติที่สุด
ปลายเลือกทำที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ เพราะเห็นจากรีวิวของคนที่ทำมาค่ะ ว่าที่นี่ทำสวย ช้ำน้อย ไม่บวม ไม่เจ็บ คุณหมอมือเบาเบ๊า ทรงเข้ากับรูปหน้าดูเป็นธรรมชาติ  และปลายเองก็ชอบในทรงจมูกที่คุณหมอกิตติศักดิ์ทำค่ะ (บอกก่อนเราทำคุณหมอนี้ เผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจ)แล้วพอเราได้ทำจริงก็ตื่นเต้นนะ แอบกลัวๆอยู่ด้วยว่าจะออกมาเป็นไงนะ แต่พอทำเสร็จจิงๆนะก็ไม่ ไม่เจ็บ ช้ำน้อย ไม่บวมมากจิงๆด้วย แถมพอผ่านไปก็ยังสวย ถูกใจมากค่ะ ปลายรับรองเลยค่ะ เพื่อนๆดูจากรูปเราได้นะ (ขอไม่ลงรูปก่อนทำนะ เราอายอ่ะ ขอโทษด้วยนะค่ะ)

สวยๆในชุดไทยค่ะ พอไหวไหมค่ะ

มาดูมุมข้างๆบ้าง ^^

ชุดเจ้าสาว

ปลายคิดว่าปลายสวยและพอแล้วกับการถ่ายPer-Wedding (ความสวยเนรมิตได้นะค่ะ)
สวยมากครับผม สวยเหมาะกับเจ้าสาวมากเลยค่ะ
ทรงสวย เจิดจรัสมากๆค่าาา
แจ่ม งามมากค่ะ
เจ๋งมากเลยค่าาาา
ยินดีด้วยนะค่ะ สวยตอนรับครอบครัวใหม่เลยค่ะ
ยินดีด้วยนะค่ะ สวยมากเลยจ้าาาาาา
สวยมากเลยค่ะคุณน้อง ยินดีด้วยค่ะ
หน้าสวยคร้าาาาาา เจ้าสาวสวยมากเลยค่ะ
ยินดีด้วยคร้าาาาาา สวยเป็นสันดีค่ะ
สวยจังเลยค่ะ
ว้าวๆๆ สวยก่อนแต่งงาน สวยๆๆ
สวยมากค่ะ ดูสวยและโอเครขึ้นเนอะ
สวยครบสมบูรณ์แบบ เปนเจ้าสาวที่สวยมากกก
แจ่มๆ สวยก่อนเป็นเจ้าสาว
สวยครบเครื่องคะ
ตัวเองสวยครบเครื่องจริงๆ จ้าาาาาา ยินดีด้วยนะค่ะ
สวยมากเลยยย คร้าาา
ยินดีด้วยนะคะ ทรงพุ่งมากเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้