เจ้าของ: yamapee22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกผ่านไปปีกว่าๆ เป็นไงมั้งคับ วิจารณ์ได้แบบไม่ต้องกลัวผมเสียใจนะคับ

[คัดลอกลิงก์]
ดูไม่ค่อยแตกต่างเรยอ่าคะ น่าจะโด่งก่านี้หน่อยง่า ^^
เราว่าสวยดีอ่ะ ชอบ
ยังดูดี และยังเป็นสันคมชัดเจน สวยค่ะ เหมือนธรรมชาติ ผู้ชายหน้าจะเข้มคมอยู่แล้ว เสริม เป็นธรรมชาติถ้าำไม่บอกว่าเสริมก็คงคิดว่าได้มาแต่เกิดค่า
ดูดีขึ้นเยอะเลยอ่ะ
ดูดีมากค่ะ  หน้าตรงสวยมาก ๆ
ทรงแบบผู้หญิงอ่ะค่ะ แต่ไม่ได้น่าเกลียดนะคะ

ถ้ามันไม่มีปัญหาอะไร อย่าแก้เลยค่ะ เพราะเจ็บมาก
ลองเข้ามาอ่านก็ได้นะคะ รีวิวของเราเอง

http://www.dungdong.com/viewthre ... 5%E0%B8%B1%E0%B8%A7
อยากวิจารณ์ แต่กลัวเจ้าของกระทู้จะดีใจครับ
ขอบอกตามตรงนะ  เราว่าแทบไม่แตกต่างจากเดิมเลยอะครับ

ผู้ชายน่าจะทำให้เห็นเป็นสันชัดๆ ตรงๆ ไปเลย ไม่ต้องกลัวว่าจะไม่เป็นธรรมชาติครับ
มีถ่ายกับพี่เคนด้วยหรอครับ
ว่าปลายโอเคแล้วนะค่ะ ตรงสันน่าจะโด่งกว่านี้อีก มองด้านตรงมันไม่โด่ง
ผมว่าจะไปทำปีหน้าเนี่ยหละครับ ผมจะบอกหมอว่าอยากได้โด้ง แต่ก็กลัวมันมทะลุจัง - -"
ส่วนจมูก ผมว่าดูดีขึ้นมากเลยครับ เห็นแล้วอยากไปทำบางนะ ปากด้วย เอิกๆ - - กิเลศเริ่มเยอะไปหละ
ธรรมชาติดีค่ะ สวยนะ
หล่อดีนะ
ผมว่าอย่าคิดมากเลย
เอาที่เราชอบนี้แหละ
แต่สำหรับผมแล้วที่ดู
ออกมาดีมากเลยนะ
ด้านข้างดูโค้งรับกับปีกจมูก หน้าคมขึ้นน่ะ
เราก็ทำมาได้ประมาณ 3 เดือนไม่มีใครสังเกตเลยว่าเราทำจมูก...เฮ้ยกลุ้ม

แสดงความคิดเห็น

ดีแล้วค่ะที่เค้าคิดว่าดั้งเราธรรมชาติ ชอบอ่ะให้ดูเป็นธรรมชาติ  โพสต์ 2011-4-22 10:03
ธรรมชาติดีค่ะ
สวยค่ะ

เป็นธรรมชาติดีค่ะ

แต่เราดิ เพิ่งไปทำมา นี่ก้อห้าวันละ ยังไม่ยุบเลยมั่งเหอะ!!!!!!!!!!!T^T
ดูเป็นธรรมชาติดี ดีอยู่แล้ว
ดีแล้วครับ อย่าไปทำอีกเลย
นี่แหล่ะที่ผมใฝ่ฝัน คือ ทำมาแล้ว ดูดี แต่ไม่มีใครรู้ว่า ทำจมูกมา ผมเนื้อจมูกน้อย ได้ คิว หมอเฉลิม มกรา54
อยากให้ออกมาดูดีเป็นธรรมชาติ บ้างจัง
ก่อนทำก็หล่ออยู่แล้วค่ะพี่ ยิ่งทำยิ่งดูดี
สุดย๊วดดดดดด
อีกคนแล้ว
ถ้าจขกทชอบแบบธรรมชาติอันนี้ใช่เลยค่ะ
แต่ถ้าให้คอมเมนท์อ่ะน่ะ  สำหรับผุ้ชายให้โด่งจนเวอร์ก้อไม่น่าเกียด คือเสริมจนหน้าแข็งก้อยังไม่น่าเกียดเท่ากับผู้หญิง เพราะยังไงผู้ชายถ้าดั้งโด่งๆเมื่อไร ความคมเข้มบังเกิดทันที ถ้าไม่ได้โด่งจนหัวคิ้วปูดน่ะค่ะ
แต่จขกท ดูดีขึ้นกว่าเดิมมากๆน่ะค่ะ แค่เพียงมันมองเหมื่อนดั้งของเจ้าของแบบไม่เสริมเองไงค่ะ
คนไม่เคยเห้นหน้ากันก้อว่าธรรมชาติ
กี๊ดูรุปจขกทกับเพี่เคนที่ถ่ายคู่กันแยกไม่ออกเลยค่ะ5555ว่าใครคือพี่เคน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้