ดู: 1546|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้น ประสบการณ์เราเอง

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bowpronnapa เมื่อ 2015-12-11 11:32

สวัสดีค่ะ มารีวิวความสวยคร้า .... หลงตัวเองนิดๆ แต่เราว่าสวยขึ้นนะ ฮ่าๆ

เราขอเล่าก่อนนิดนึงนะค่ะ ที่เราตัดสินใจศัลยกรรมครั้งนี้  เพราะเกิดความคิดอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองใหม่ อยากดูดีขึ้น อยากให้คนมองและสนใจมากขึ้น บอกก่อนน้าเราไม่ได้อกหักนะค่ะ แค่แบบว่าอยากให้แฟนเรารู้สึกว่ามีตัวเองก็มีแฟนสวย

เราก็หาข้อมูลหลายที่นะ ทั้งในเน็ต ถามเพื่อน อ่านในหนังสือ ฮ่าๆ บอกเลยเจอทั้งแบบที่สวยๆ และแบบที่เฮ้ย...น่ากลัวว่ะ พอดูๆไป ก็เอ๊ะเจอคนที่ทำที่นี้อีกล่ะ แล้วสวยด้วย พอเจอหลายๆ คน แต่สถานที่ทำก็ทีเดิม เอาว่ะที่นี่แหละ จัดเลย !!! ฮ่าๆ เหมือนจะลืมบอก เราทำที่ รพ เลอลักษณ์นะจ๊ะ

เริ่มจากโทรไปถามที่ รพ ก่อน ว่าอยากเสริมจมูกจะต้องทำอย่างไรบ้าง เตรียมตัวยังไง พี่เค้าแจ้งรายละเอียดต่างๆ มา พี่เค้าใจดีมาก เราก็ถามเยอะกลัวพี่เค้าจะลำคาน แต่พี่เค้าก็ตอบเราครบทุกคำถามเลย

เอาล่ะ !! ถึงวันนัดแล้ว เราก็ปรึกษาหมอเลย อยากได้ปลายสวย จมูกโด่งๆ คุณหมอแนะนำ จมูกทรงหยดน้ำ เป็นเทคนิคพิเศษที่ดาราชอบทำ คุณหมอจะเหลาซิลิโคนให้เข้ากับรูปหน้าเรา เราเลือกทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์นะ (เห็นคนที่ทำกับคุณหมอแล้วสวยอะ) คุณหมอใจดี และมือเบามากอะ อันนี้พูดไปก็เหมือนคุยอะ เอาเป็นว่าถ้าใครเคยทำกับคุณหมอก็จะรู้ว่าจริง ... อิอิ

ที่เราเลือกทำที่ รพ นะ หนึ่งเลยสะอาด ปลอดภัย  สองนะมีหมอที่เชี่ยวชาญเฉพาะด้าน เราโอเครกับ รพ นะบอกเลย ถ้าให้ไปที่อื่นที่ไม่ใช่ รพ ก็อาจจะกลัวๆ เล่ามาเยอะ อย่าเพิ่งเบื่อนะ มาดูรูปเราดีกว่าก่อนจะงามขนาดนี้ หน้าตาเป็นไงฮ๋าๆ อายอะพูดเลย

ฮ่าๆ อย่าตกใจนะ นี้หน้าสด กล้องสดสุดๆ ก่อนทำนะ
มีนิดๆ แต่ไม่พอใจเข้าใจป่ะ .... อยากเปลี่ยนให้ดูดี

นี้แค่ 7 วันนะ บร๊ะ..!! สวยแล้วอะ

และแล้ว 15 วันผ่านไป สวยงามตามท้องเรื่อง สวยขึ้น (อย่าเพิ่งหมั่นไส้เรานะ ก็เราชอบหน้าตัวเองอะ)
สวยๆ ใสๆ วัยรุ่นชอบ ออกมาตามที่ใจคิดอะ ใครสนใจลองศึกษาดูนะค่ะ เราไปลองมาล่ะ !!!
อยากเปลี่ยนตัวเองให้ดูดีขึ้น เราว่าก็ไม่ได้ผิดอะไรนะ

สวยมากเลยค่ะ หน้าดูเรียวขึ้นด้วย เราก็ทำกับคุณหมอกิตติศักดิ์ ที่ รพ เลอลักษณ์เหมือนกัน

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-18 15:52:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
cchococream4 ตอบกลับเมื่อ 2015-12-11 12:01
สวยมากเลยค่ะ หน้าดูเรียวขึ้นด้วย เราก็ทำกับคุณหมอกิ ...

ขอบคุณคร้าาาาา พี่สาวก็สวยค่ะ
จมูกสวยมากเลยค่ะ
สวยน่าขึ้นมากค่ะ
จมูกสวยอ่าาาาา โด่งสวยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้