ดู: 1192|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกที่ แอปโซลูท บิวตี้ คลีนิก ราคาถูกม๊ากกกกก ^^

[คัดลอกลิงก์]
เสริมได้เกือบเดือนแล้วค่า แต่หน้าอกยังไม่เข้าที่ดีเท่ารั่ยน่ะ แต่ไม่ใหญ่ไป สวยมากๆอ่า

ของเราเสริม "ซิลิเมท" ทรงกลม ผิวทราย ที่นี่ใช้วิธีดมยาสลบ โดยวิสัญญีแพทย์เฉพาะ

ปลอดภัยมากๆอ่า ถ้าเรื่องความปลอดภัย สะอาดและราคาเอื้อมถึง เราขอแนะนำที่นี่เลย

พนักงานน่ารักเป็นกันเอง หมอก็น่ารักนะ วันนี้ว่างๆ เลยเอาหน้าอกที่เพิ่งเสริมมารีวิวค่าา

รูปแรก เพิ่ง 3 วัน มาคลายผ้าที่คุณหมอรัดไว้ออกค่า เลยดูยังไม่ค่อยเป็นรูปเป็นทรงมาก

รูปต่อมา 15 วัน ตัดไหมเสร็จเรียบร้อยแล้ว หน้าอกเป็นรูปเป็นทรงมากขึ้น สวยมากๆเลย

นี่รูปรอยแผลหลังตัดไหมหมาดๆ แผลใต้ราวนมค่ะ ซ่อนอยู่ อิอิ แผลสวยใช่ไหมล๊าาาาา

ต่อไปเป็นรูปคละๆ กันนะค่า จำไม่ได้ว่าถ่ายไว้วันไหนบ้าง อิอิ เอามารวมๆ กันนะค่าาาาา

เป็นไงค่า สวยล่ะซิ อิอิ ใครสนใจก็ลองไปปรึกษาดูน้าา เห็นว่าตอนนี้มีโปรราคาถูกด้วยล่ะ

รายละเอียดตามนี้น้าาา  ไอดี ไลน์ : absolute.beauty โทร : 085-0930011 บายบ๊ายย.

ความสูง น้ำหนักเท่าไหร่ค่ะ และใส่ไซส์อะไรค่พ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้