ดู: 710|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ควรเสริมหน้าอกกี่ CC.

[คัดลอกลิงก์]

จะเสริมหน้าอกค่ะ ควรเสริมขนาดไซต์เท่าไรดี ทรงไหนถึงจะออกมาสวย

ปรึกษาขนาดกับคุณหมอเลือกขนาดให้เหมาะกับร่างกายดีกว่าเราว่า
ทรงหน้าอกก็มีทรงหยด น้ำกับทรงกลม ส่วนใหญ่คนจะเสริมทรงหยดน้ำเพราะเหมือนธรรมชาติ
อันนี้ก็แล้วแต่ความชอบนะค่ะ ซิลิโคนก็ควรเลือกยี่ห้อที่มีคุณภาพดี เช่นเมนเตอร์ ยี่ห้อนี้คุณหมอชอบ
เลือกใช้ เพราะมีคุณภาพสูง

เราแนะนำยี่ห้อเมนเตอร์ ทรงหยดน้ำนะค่ะ
ยี่ห้อนี้คุณภาพซิลิโคนดี ปลอดภัย และทรงหยดน้ำหน้าอกจะเหมือนธรรมชาติค่ะ

เห็นส่วนมากคุณหมอจะอัพไซส์ใหญ่ๆ ให้ทั้งนั้นค่ะ

บทความนี้น่าจะเป็นประโยชน์ ลองเข้าไปอ่านดูนะค่ะ
จะเสริมนมทั้งทีจะเลือกซิลิโคนแบบไหนดีหนอ ของคุณหมอสุรเวชค่ะ
เสริมแล้วอย่าลืมมาอวดน้องนมสวยๆ ให้ดูบ้างนะค่ะ
380 cc.ทรงหยดน้ำของยี่ห้อเมนเทอร์ เลยค่ะ ทรงสวย นิ่ม เป็นธรรมชาติ
เราก็เลือกๆ ซิลิโคนยุเหมือนกัน ยังตัดสินใขไม่ได้เลยว่าจะเลือกยี่ห้อไหน
ปรึกษาที่เลอแบ็งค็อคดูค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้