ดู: 1536|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบธรรมชาติ ปลายพุ่ง สไตล์เมโกะ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ฮาโหลๆๆ ^^ ชื่อ กิ๊ฟ จ้า  กิ๊ฟก็เป็นคนนึงที่อยากจะมีจมูกที่โด่งๆ สวยๆ และดูเป็นธรรมชาติ ส่วนตัวกิ๊ฟเนี่ย ช่วงดั้งไม่ค่อยจะมี ปลายจมูกเป็นลูกชมพู่ แต่ไม่ใหญ่มาก เริ่มต้นมาจากการเสิร์ทหาข้อมูลในเน็ตนี่แหละ ดูไปเรื่อยๆ เว็บนั้นทีเว็บนี้ที จนมาเจอเว็บดั้งโด่งเห็นสาวๆมารีวิวไว้เยอะ แล้วก็มีจากหลายคลินิก ตาลายเลือกไม่ถูกเลยค่ะ แต่ก็มาสะดุดตากับการทำศัลยกรรมที่เน้นความเป็นธรรมชาติ ทำแล้วเหมือนไม่ได้ทำ ประมาณว่าชั้นสวยมาตั้งแต่เกิดแล้วว่างั้น 555555555 แต่น แต้น แต๊น เมโกะ คลินิก นั่นเอง !!! เห็นสาวๆแต่ละคนที่ทำจากเมโกะ สวยธรรมชาติมาก ดั้งไม่โด่งพุ่งเกิน นี่แหละ ทรงดั้งในฝันของกิ๊ฟเลย อีกเหตุผลที่สำคัญที่กิ๊ฟตัดสินใจเลือกที่นี่ เพราะ
1.กิ๊ฟจะเน้นเรื่อง ความสะอาด คุณภาพของคลินิกเป็นหลัก
2.กิ๊ฟจะเรื่องฝีมือหมอเป็นรองค่ะ แต่ก็ดูเหมือนกัน ไม่ใช่ไม่ดูนะ 555
3.กิ๊ฟจะเน้นเรื่องการดูแลหลังการขายมาก ถ้าทำเสร็จแล้วเสร็จเลย ได้เงินละทิ้งลูกค้าไม่สนใจ กิ๊ฟขอบายค่ะ
4.มีบริการเคลม !!! เอ๊ะ อะไรยังไง ฟังไม่ผิดหรอกค่ะ เมโกะเค้ารับประกันหลังทำให้เลย หากมีปัญหาหรือผิดพลาดคุณหมอดูแลอย่างดีจนสวยเหมือนเดิม นี่ละโดนใจเลยข้อนี้

ก่อนทำจ้า

วันที่ปรึกษาหมอก็บอกว่า เอาดั้งขึ้นให้หน่อยค่ะหมอ ตรงปลายอีกนิดนึง ให้มันดูเข้ากับหน้าหนูค่ะหมอ หมอบอก ได้ๆๆๆ 555 ปรึกษาเสร็จ ทำเลยค่ะ อย่ารีรอ !! ฉีดยาชา จื๊ดๆๆ  พอชาแล้วหมอก็ลงมือเลยค่ะ ปึ่บๆๆ  ใส่เฝือกเสร็จสับกลับบ้านได้ค่ะ
        วันรุ่งขึ้นก็มาล้างแผล ถอดเฝือกค่ะ 1-2 วันก็ใช้สำลีค่อยๆเช็ด หลังจากนั้นก็ล้างหน้าเลยค่ะ แต่พยายามไม่ให้แผลข้างในโดนน้ำ ^^ อาการบวมก็มีค่ะ แต่แค่ 3 วันเท่านั้น แล้วก็ค่อยๆหายเป็นปกติ มันจะมีรอยช้ำบริเวณใต้ตา ใช้ยาทาที่คลินิกให้มาก็หายไวนะคะและก็กินยาที่ให้มาครบทุกมื้อค่ะ นี่เป็นวิธีดูแลตัวเองง่ายๆ และก็หายไวด้วย

7 วัน คุณหมอนัดมา Follow Up ค่ะ

ตอนนี้ 2 อาทิตย์เองค่ะ พอใจน๊า ^^

3 อาทิตย์แล้วค่ะ ดั้งพุ่งกว่าเดิมเยอะเลย

เทียบให้ดูเลย สันจมูกเราดูโด่งขึ้น เป็นทรงสวยขึ้น

ต้องอดใจรออีกแปป ให้มันเข้าที่ดีกว่านี้หน่อย ก็มีคนบอกนะว่าสวย ดูธรรมชาติมากๆ เข้ากับหน้าดี ไม่หลอก และยังถามอีกว่าทำที่ไหนอะไรยังไง กิ๊ฟก็บอกไปตรงๆเลยค่ะ ว่าทำกับ หมอโมทที่เมโกะ คลินิก อย่างที่บอกสมัยนี้ถ้าทำโด่งเกินก็ดูเป็นบลอคเดียวกันไปหมด จนไม่มีความเป็นตัวเอง จะทำทั้งทีก็เอาแบบพองาม นิดๆหน่อยๆ ให้ธรรมชาติจะดีกว่า เรื่องความสวยบอกหมด ไม่มีกั๊ก อยู่แล้ว ใครอยากได้ข้อมูลอะไรเพิ่มเติม ถามได้เลยน้า อิอิ

ทำกับคุณหมออะไรคะ...ราคาทั้งหมดกี่บาทเอ่ย ? สนใจมากๆคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้