ดู: 1444|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวทำจมูก YB Clinic ทองหล่อ

[คัดลอกลิงก์]
รีวิวเสริมจมูกกับหมอบอย ที่ YB Clinic ค่ะ
ตอนนี้เราทำมาครบ 2 อาทิตย์แล้วค่ะ ตั้งแต่วันที่ 14/11/15 นะคะ

ซิลิโคนหมอเหลาเคสต่อเคสเลยค่ะ คุณหมอใจดีมาก พี่ๆพนักงานที่คลินิคก็น่ารักเป็นกันเองสุดๆ รู้สึกไม่กดดันเลยค่ะ
ซิลิโคนที่เสริมคือแกนตั๊กแตนนะคะ เป็นทรงหยดน้ำสวยถูกใจมากเลยค่ะ
ใช้เวลาทำไม่นานค่ะ ประมาณ 1 ชั่วโมงก็เสร็จแล้วค่ะ
ของเราแค่ 3 วันก็หายบวมแล้วค่ะ เพื่อนเรายังทักเลยว่าหายบวมเร็วมากกก

ค่าเสียหายทั้งหมด 18700
ค่าเสริม 18000
ค่ายา 700
มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ

ก่อนทำ

หลังทำทันที

วันที่ 2 รู้สึกว่าหนังตาหนักมากตาบวม เป็นวันที่บวมสุดๆ ทั้งแก้มทั้งตา

วันที่ 3 เริ่มยุบบวม

วันที่ 4

วันที่ 5 ตาเริ่มหายบวมแล้ว แต่แก้มยังดูบวมๆใหญ่ๆอยู่

10 วันตัดไหม

วันที่ 12

ปัจจุบันค่า 14 วัน ครบ 2 อาทิตย์ แก้มยุบลงจมูกเห็นทรงชัดขึ้น

ทรงสวยมากเลยค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-12-3 06:01:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณนะคะ ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้