ดู: 634|ตอบกลับ: 6

[ตาสองชั้น] *Cr. ตาสองชั้นวันต่อวัน คุณหมอชลธิศค่ะ*

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้จะมารีวิวข้อมูลจริง ตาสองชั้นค่ะ  รูปตาเดิมเรา มีชั้นเกินสองชั้นค่ะ  อยากได้ตาสองชั้นที่ดูชัด ดูหวานแบบคมๆ  เอ๊ะงง 555 ที่สำคัญ ห้ามมีแผล แผลต้องน้อยที่สุด และพักฟื้นไม่นาน เรามีเวลาจำกัดค่ะ เลยเริ่มหาข้อมูลค่ะ ดูหลายที่มาก ไม่อยากทำหลายรอบ ปรากฎว่ามาตกลงปลงใจกับหมอชลธิศ ท่าดินแดงค่ะ

จองคิวได้คิวภายในอาทิตย์นั้นเลย ตื่นเต้นๆ.
ก่อนทำ ทำใจมาแล้วครึ่งหนึ่งว่าทุกที่ย่อมมีเคสหลุด ดวงห้าสิบ หมออีกห้าสิบ เปอเซนต์
สถานที่อยู่ริมถนนเลยค่ะหาไม่ยาก แต่จอดรถยาก ต้องไปจอดลานที่เลยไปอีกนิดค่ะ มีรับฝากรถ สามชั่วโมงร้อย
นัดเวลาทุ่มครึ่ง กินยา ขึ้นผ่าตัด ประมาณเกือบชั่วโมง เอารูปที่อยากได้ให้ดู หมอบอกทำได้ เราทำกับทีมของคุณหมอนะคะ  คุณหมอชลธิศควบคุม ในเคสของเราไม่ได้ดูดไขมันค่ะ.

หลังออกมา จากห้องผ่าตัด ให้นั่งกดตาอีกประมานสิบห้านาทีค่ะ. ตึงๆๆ  ลงมา ถ่ายรูป รับยา พี่ที่หน้าเคาน์เตอร์แนะนำวิธีดูแลต่างๆ ได้ดีค่ะ

คราวนี้มาดูรูปค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:13:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bliss เมื่อ 2015-11-23 17:21

คือภาพสลับไปมา5555 ลองแก้เเล้วทำไม่ได้ ให้อภัยมือใหม่หัดโพสด้วยค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:36:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ออกไปข้างนอกได้ตามปกติค่ะ เพียงแต่ห้ามโดนน้ำช่วงสามวันแรก รุ้สึกบวมนิดๆ ตึงนิดๆ  

เราทำแบบไม่มีไหมนะ โดยรวมถือว่าพอใจค่ะ คิดว่าน่าจะยุบลงอีกนิดหน่อยค่ะ

เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:41:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รอยขณะหลับตาค่ะ. วันที่.4
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:52:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลองแต่งหน้าไปทำงานค่ะ คือชอบ ดูตาชัดขึ้นค่ะ. ยังไม่มีอาการที่จะดูไม่เท่ากันนะคะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 17:57:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันที่8. ค่ะ. แต่งแบบเบาๆ. ไม่ปัดขนตา. หลังทำ. ขนตางอนตลอดเว. ไม่รุ้ทำไม งอนมากกกกก image.jpg
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-23 18:08:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ถือว่าราคาสูงพอสมควรค่ะ. สำหรับที่นี่ โดยส่วนตัวคิดว่าสมเหตุสมผล ผลงานสมราคา แต่ตินิดนึงตรงที่เรื่องการให้ข้อมูลก่อนทำค่ะ. เหมือนจะไม่ค่อยอธิบายอะไรเท่าไรค่ะ บางทีการพูดคุยการให้ข้อมูลก้อทำให้คนไข้อุ่นใจมากขึ้นค่ะ.สำหรับคนขี้กลัวแบบเรา 5555.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้