ดู: 3773|ตอบกลับ: 37
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] งานแก้ไขจมูกจ้า ทำที่ บีบีคลินิก มาชมรีวิวกันนะ

[คัดลอกลิงก์]
             สวัสดีค่ะทุกคนที่มาชมรีวิว เขาชื่อมีเดียร์นะค่ะวันนี้จะมารีวิวจมูกสวยๆบอกเลยว่าโดนใจมากหยดน้ำนี้แบบเริสมากชอบสุดๆ

เอาละค่ะเรามาเริ่มกันเลยดีกว่า เมื่อก่อนเนียมีเดียร์เป็นคนที่มีจมูกที่ก็เรียกได้ว่าก็โอเคอยู่แต่มีเดียร์เป็นนางงานมีงานประกวดอยู่บ่อยๆ

พี่เลี้ยงจึงบอกให้ไปทำจมูกเพื่อให้หน้าดูชัดขึ้นและจะได้สู้คนอื่นๆได้ก็เลยได้ไปทำมาที่คลินิกหนึ่งแรกๆมันก็โอเคค่ะแต่พอมันเริ่มรัดแกนทำให้

รู้ได้เลยว่ามันเบียว จึงได้ตัดสินใจมาแก้ไขที่ บีบีคลินิก ค่ะหมอที่นี้เริสมากมือเบามากหน้ามีเดียร์ไม่มีรอยเขียวแม้แต่นิดชอบที่สุดเลยยังไงสำ

หรับเพื่อนคนไหนสนใจมาที่ บีบีคลินิก เรารับรองได้เลยว่าสวยและเริสแน่นอนได้ข่าวมาด้วยว่าโปรโมชั่นเยอะมาก ลองไปปรึกษากันดูนะค่ะ

รูปรีวิวจ้าอันนี้ก่อนจะแก้นะ

นี้คือรูปหลังแก้ไขค่ะ

ขอบคุณที่มารับชมกันนะค่ะยังไงใครจะทำจมูกก็เลือกคลินิกที่ได้มาตราฐานด้วยนะค่ะจะได้ไม่เจ็บตัวหลายรอบ

บีบีคลินิกอยู่ที่ไหนหรอคะ
สวยขึ้นนะค่ะ แก้มาเท่าไหร่
จมูกแก้แล้วสวยขึ้นมากเลย
สวยขึ้นอะ จมูกทรงมันดูเข้ากับหน้าขึ้นมาก
จมูกใหม่ ดูสวยคมขึ้นจ้า
แก้มาแล้วสวย อิจฉามากจ้า
แก้แล้วสวยขึ้น ดูเหมาะดูน่ารักขึ้น
แก้เท่าไหร่อ่ะ
แก้เท่าไหร่อ่ะ
หน้าหวานคะ แก้มาแล้วน่ารักดี
แก้มาแล้วคุ้มค่าดีคะ สวยขึ้นเยอะเลย
หน้าสวยหน้าหวาน น่ารักมากๆคะแก้มา
แก้กับหมออะไรอ่ะจ้ะ อยากรู้จัง สวยมากกกก
แก้จมูกมาได้สวยมากๆค่ะ
แก้จมูกมาได้สวยมากๆค่ะ
สวยนะ จมูกแก้มาได้สวยมาก
แก้มาแล้วก็น่ารักดีคะ
ค่าแก้เท่าไหร่ค่ะ สวยขึ้นมาก
แก้มาสวยนะค่ะ เท่าไหร่ค่ะ
แก้มาแล้วสวยคะ คุ้มคะคุ้ม
เปลี่ยนไปๆ สวยเวอร์
เปลี่ยนลุคเลยคะ สวยจัง
แก้มาแล้วสวยจัง หน้าหวานดีนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้