ดู: 3469|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ศัยกรรมครึ่งล้าน อันแสนเจ็บปวด

[คัดลอกลิงก์]

รูปนี้คือตอนม.4 นะครับ

สวัสดีครับวันนี้จะมาเราประสบการณ์ศัยกรรมให้ฟังนะครับ ภาพนี้คือก่อนศักยรรมทั้งหมดครับ

รูปนี้เป็นรูปตอนม.6 เริ่มดูแลตัวเองกินกลูต้า ฉีดผิว รักษาสิว และฉีดฟิวเลอร์ที่จมูก2cc  +โบท็อก 100 ยู ครับ

เริ่มศัยกรรมจมูกครั้งที่ 2 หมอเฉลิมฟอร์จูนครับ ราคาประมาณ 40,000กว่าๆ บาท ปรากฎว่าเบี้ยว และจมูกแกนใหญ่

เลยตัดสินใจไปแก้จมูกครั้งที่ 3 ที่เลอร์ลักษ์ พร้อมทำกระดูกอ่อนหลังใบหู ราคาประมาณ 8หมื่นกว่าๆ

ปรากฎว่าเบี้ยว น้ำตาไหลมากครับ

ทำปากเลอลัก ปากล่าง 12000

ทนจมูกเบี้ยวไม่ไหว เลยไปแก้ครั้งที่4ที่สยาม... ทองหล่อ เสริมจมูก+แก้+ปรับฐานกระดูกให้ตรง ราคา 150,000 ราคามหาโหด +โคตรห่วย

แตก!!!! หมอลืมใส่กระดูกหลังหู แต่ไปตัดปีกจมูกให้แทน แถมหมอพูดจากวนตีนมาก อย่างกับขอทำฟรี +พนักงานปัดความรับผิดชอบมาก

ยังไม่เข็ด เข้าไปทำคาง+ปากกระจับ+ปากล่างอีก ค่าทำประมาณ 8 หมื่นกว่าๆ

ทำปากสวยมาก ชอบ แต่ทำจมูกห่วย คางก็สวย แต่เบี้ยว

ตัดสินใจแก้จมูก ครั้งที่ 5 ที่Jintarak surgery&aesthetic clinic ทำสวยถูกใจมาก ซีลีโคนตั๊กแตน ค่าแก้ 30000 บาท

สวยถูกใจครับ แต่บวมช้ำกว่าคนอื่นอื่นเพราะขูดผังผืด ออกมาเยอะมาก

หลังจากทำเสร็จ1เดือน ก็ไปถอดคางออกต่อ

นี่คือภาพหลังทำทันที ค่าถอดคาง 12000 ครับทำที่เลอลัก

หลังจากนั้น ก็ไปโบท็อก+ฟิวเลอร์ หมดไป เกือบแสน

เดี๋ยวจะมารีวิว หลังจากใบหน้าเข้าทีอีกนะครับ

ติดต่อ เบ๊วได้ที่เฟสบุ๊คนี้เลยนะครับ  ชื่อเฟส rich freedom  

https://www.facebook.com/jedsadakorn.rich.9

ความอดทนเป็นเลิศ สุดยอดคะ
ที่เสริมหมอเฉลิมทำไมไม่ให้หมอเฉลิมแก้ให้ครับ หมอเเก้ให้ฟรีนะครับ จะได้ไม่ต้องเสียเงินเยอะเจ็บตัวหลายรอบ
เจ็บแทนเลยค่ะ
นับถือ จริงๆ  ทั้งเวลา และเงินทอง ที่สูญเสีย...
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้