ดู: 1711|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] สงสัยผู้หญิงทำศัลยกรรมปลูกผมได้ไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตอนนี้สนใจปลูกผม เลยลองหาข้อมูลดู ไปเจอกับกระทู้ของหมอปุ้ม เห็นมีแต่พวกผู้ชายแก่ๆ หัวใสๆไปทำ แล้วผู้หญิงล่ะ ทำได้ไหม  
ืืทำได้อยู่แล้วค่ะ หน้าจะหวาน ลองเสิดดู เห็นมีที่ไทย 2-3 ที่แล้วก็เกาหลี
ทำได้สิ พวกพี่ที่เป็นนางโชว์ยังไปทำเลยน่ะ ได้รูปหน้าเหมือนผู้หญิงเลยแหละ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย delia123 เมื่อ 2015-11-18 19:11

ผู้หญิงที่มาปลูกผมมีปัญหาทั้งแบบ ผมร่วงบางกลางศีรษะ และก็แบบที่หน้าผากกว้างค่ะ ดีกว่าใส่วิกตรงเยอะ
ผู้หญิงที่อยากจะปลูกผม ต้องเตรียมตัวอย่างไร ตัดผมให้สั้นมั้ย เสียดายผม   
ไม่ต้องเตรียมตัวอะไรมากเลยค่ะ แล้วก็ไม่ต้องตัดผมสั้นด้วย เพราะเค้าจะปลูกแซมเสริมให้ วิธีการดูแลเค้าก็จะแนะนำให้เราหลังทำเสร็จค่ะ
ผู้หญิงก็ทำได้คับผมก็พึ่งปลูกมาลองเข้าไปปรึกษาที่มาสเตอร์พีซคลนิกดูนะคับ
ผู้หญิงก็ปลูกผมได้ค่ะ ลองเข้าไปคุยกับคุณหมอที่เชอรี่คลินิคดูก่อนได้เลย ผมบาง หัวล้าน ก็ทำได้หมด เคยไปใช้บริการของที่นี่แล้วประทับใจ ก็เลยอยากบอกต่อจ้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้