ดู: 13960|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] 350cc บีบีคลนิก

[คัดลอกลิงก์]
ดีค่ะ
เห็นไม่ค่อยมีรีวิวเสริมหน้าอกของ บีบีคลินิค เลย
อยากมารีวิวให้เพื่อนๆดูค่ะ เผื่อใครสนใจ รับรองไม่ผิดหวังค่ะ

เราหาข้อมูลมาเยอะมาก เพราะสามีก็เป็นห่วง และน้องสาวก็เป็นพยาบาล
เรื่องราคามันก็คงไม่ต่างกันเท่าไหร่ แต่ละคลินิกราคาไล่เลี่ยกันแหละค่ะ แต่ต้องดูความปลอดภัยไว้ก่อน ย้ำๆๆๆ สำคัญมาก ชวิตนะคะไม่ใช่ของเล่นใส่ถ่าน

น้องสาวย้ำเลยนะคะว่าถ้าจะเสริมหน้าอก ให้ถามดูว่ามีเครื่องดมยาและหมอดมยาไหม มันสำคัญมากเพราะเป็นการผ่าตัดใหญ่
ชีพจรเสี่ยงมาก ยิ่งกว่าผ่าคลอดลูกอีกนะคะ ถ้ามีหมอดมยาก็ะมีหน้ากากออกซิเจนช่วยเราหายใจตลอดเวลา ถ้าเกิดเหตุฉุกเฉินยังไงเราก็ปลอดภัย ยังไงก็รอดแน่นอนค่ะ

ส่วนซิลิโคน คงต้องใช้เมนเตอร์ค่ะ มาตรฐานอยู่แล้ว ต่างประเทศเค้าก็ใช้กัน และคลินิคก็รับประกันตลอดชีพ นี่แหละที่กล้าทำที่นี่

ประทับใจตั้งแต่ครั้งแรกนะคะ โทรฯถามก่อนตอนแรก // คลินิคบอกให้เข้ามาปรึกษากับคุณหมอโดยตรงเลย ต้องดูสัดส่วนและหลายๆอย่าง (ไม่เสียตังนะคะ) เราก็เข้าไปปรึกษากับคุณหมอ หมอน่ารักมาก แนะนำดีมาก และก็ได้ลองซิลิโคนด้วย เราลองทุกขนาดเลย เอาซิลิโคนมาแปะและก็ใส่เสื้อชั้นใน เสื้อผ้่าตามปกติ เราจะได้รู้ว่า อ้อ...เสริมขนาดนี้ถ้าใส่เสื้อยืดมันก็ไม่ใหญ่มาก

เราได้ 350 cc ค่ะ  ชอบ ไม่ใหญ่มาก คือกำลังดีเลย ใส่เสื้อยืดเดินก็ดึ๋งๆ ธรรมชาติดีค่ะ 555

เราขอรูปจากกล้องคลินิคมา เค้าก็ใส่ usb ให้เรา คือบริการประทับใจค่ะ

อันนี้ก่อนทำนะคะ (ขอไม่เปิดเผยหน้าตานะคะ เดี๋ยวสามีไล่ออกจากบ้านค่ะ อิอิ)

แบนใช่มั้ยล่ะ เหอๆ

รูปหลังทำ 1 อาทิตย์นะคะ
กรี๊ดมากค่ะ ชอบมากค่ะ เหมือนเกิดใหม่เลย จริงๆนะ
เจอเพื่อนเก่านัดปาร์ตี้ แบบว่าเปิดให้ดูเลยค่ะ อยากโชว์ และเพื่อนๆก็ทยอยกันทำนมหลายคนเลยทีเดียว 555

ใครที่คิดจะเสริมหน้าอกเราบอกเลยค่ะ ไม่ต้องคิดมากเลย ชีวิตใหม่ที่ว๊าาาวเราเราอยู่

สวยค่ะ เราก็ทำที่ บีบี ;)
สวยมากอ่า เท่าไหร่ค่ะเนี่ย
ขนาดกำลังดีเลย เสริมที่สาขาไหนค่ะ
น้ำหนักส่วนสูงนี้เท่าไหร่หรอค่ะ
กำลังดีนะค่ะ แต่ในความรู้สึกส่วนตัว น่าจะเอาใหญ่อีกนิสสสสวัก400cc เท่าที่เห็นสวยม๊ากกกก. พอยุบแล้วสวยเลย

โดยรวมให้ผ่านจ้าาาาาาา
สวยมากกก ชอบอะขนาดกำลังดีเลย
หน้าอกกที่ บีบี ทำสวยดีนะค่ะ ชอบค่ะ
เสริมมาราคาเท่าไหร่คะ หน้าอกสวยมาก
สวยจังค่ะ ขนาดกำลังดีเลย
เห็นแล้วอยากทำเลย หน้าอกสวย บีบีทำออกมาดูดีมาก
สวยขึ้นมากๆ หน้าอกสวยจิงๆ
หน้าอกสวยเริ่ดมากคะ
สวยมากคะ อยากทำเหมือนกัน เท่าไหร่ค่ะทั้งหมด
สวยมากคะ อยากทำเหมือนกัน เท่าไหร่ค่ะทั้งหมด
สวยมากค่ะ ขนาดกำลังดีเรย
สวยคะ อยากทำเลยอะ
สวยมากค่ะ เท่าไหร่คะ กำลังหาข้อมูลเรยค่ะ เจ็บมั้ย
ทั้งสวยและดูปลอดภัย อยากไปทำทีบีบีเหมือนกัน
น่าอกสวย เสริมมาได้สวยมาก
สวยอะ อยากสวยแบบนี้บ้างจัง
เสริมมาสวยดีคะ นวดบ่อยๆ
สวย กำลังดี ดูธรรมชาติดีค่ะ ชอบเลย
สวย กำลังดี ดูธรรมชาติดีค่ะ ชอบเลย
สวยจัง ทำมาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้