ดู: 1545|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] รีวิว จัดหนัก!!โบท็อกซ์

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนนะ นี่ก็เป็นกะทู้แรกของเราเลย ตื่นเต้นจุง อิอิ ไงก็ถ้า
อ่านแล้วงงๆก็ขออภัยด้วยน้าาา
อ่าเครเข้าเรื่องเลยละกัน คือดั้งเดิมพื้นเพเราเป็นคนกรามใหญ่มากกก เพื่อนๆก็ชอบล้อว่าหน้าบานเป็นจานทรูเลย เป็นปมด้อยมากๆ แงๆด้วยความที่อยากหน้าเล็กๆดุจดั่งดารา  คือไปเจอดาราหลายๆคนมาแล้วแบบ เห้ยย ทำไมเค้าหน้าเล็กกันจังวะ ก็เลยศึกษาข้อมูลในเนต อากู๋ช่วยได้ อิอิ ก็ไปเจอข้อมูลหลายๆที่ แต่ละที่ก็โห ราคาแพงมาก ตอนนั้นเรายังเรียนอยู่ งบน้อยอ่ะนะ ก็เลยไม่ได้ไปฉีดกะคลีนิคดังๆ พอดีได้มีโอกาสรู้จักกะพี่ที่รู้จักในเวบบนี้แหละ เขาพาไปฉีดกะคลีนิคหมอแถวลาดพร้าว ราคาตอนนั้นราวๆ 4000 บาท หมอดูโปรมากๆก่อนฉีดเขาจะให้เรากัดฟันให้ดูแนวกราม แล้วก็มาร์คตำแหน่งไว้ แต่ละข้างจะใช้ยูนิตไม่เท่ากัน ก็จัดไป100 ยูของเยอรมัน ขวดนึงเลยเพราะพี่เขาบอกเรากรามใหญ่มากกก ต้องจัดหนัก หลังฉีดเสร็จเขาก็ให้เคี้ยวหมากฝรั่งเพื่อให้ตัวยามันทำงานได้ดีขึ้น แนะนำว่าอย่านอนราบภายใน 4 ชม และอย่านอนตะแคงด้วย ผ่านมา 2-3 อาทิตย์ เริ่มมีคนทักเยอะขึ้นเรื่อยๆว่าไปทำไรมา หน้าเรียวเล็กลงจัง ผอมลงรึป่าว เราก็ดีใจมากเลย เกิดมาเพิ่งมีคนชมว่าหน้าเล็ก 5555 ฟินน
คลีนิคไหนครับ เรียวลงมาก
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-11-10 22:36:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
chalerm ตอบกลับเมื่อ 2015-11-10 17:23
คลีนิคไหนครับ เรียวลงมาก

คลีนิคลาดพร้าว 64 ครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้