ดู: 2186|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปลูกผม] ผมร่วงเยอะมาก กำลังมองหาคลินิกสำหรับปลูกผม คนในเน็ตเค้าแนะนำมาว่าให้ลองไปหาหมอปุ้ม ที่ปลูกผมให้ดาราที่ Maple clinic แล้ว ใครเคยเข้าไปใช้บริการเป็นอย่างไรบ้างค่ะ www.mapleaesthetic.com

[คัดลอกลิงก์]
ไม่รู้ว่าเป็นที่กรรมพันธุ์ไหม พี่ชายเราหัวเริ่มล้านแล้วนะ เราเองผมก็ร่วงเยอะขึ้นทุกวัน เคยเจอข้อมูลนึง บอกว่าคนเรา ผมจะร่วงไม่กิน 100 เส้น เราว่าของเราเกินนะ อาบน้ำก็ร่วง นอนก็ร่วงที่หมอน ว่าจะใช้ยาหรือผ่าตัดปลูกผมเลยดี เอาเรื่องนี้ไปโพสในเน็ตเห็นแนะนำให้ไปปรึกษาหมอที่  Maple clinic อยากรู้ว่าดีไหม ปลูกผมเจ็บไหม
พี่ชายเราเคยไปที่ Maple ก็ดีนะ ไม่เห็นมันบ่นเรื่องผมนานแล้ว
ดีเลยค่ะ เคยพาเพื่อนไปใช้บริการที่นี้หมอให้ความรู้ดีนะ
แต่เรื่องผมร่วงผู้หญิงกับผู้ชายไม่เหมือนกัน ต้องรักษาให้ถูกจุด
ขึ้นชื่อว่าผ่าตัดเจ็บแน่นอนค่ะ แต่มันก็เป็นนวิธีที่ได้ผล เหมือนถอนฟัน ถ้าไม่ยอมเจ็บเลยมันก็ไม่ได้รักษาที่ปัญหาซักที หมอเก่งๆมือเบา เจ็บไม่เท่าไรหรอกนะค่ะ
Maple clinic อยู่ที่ไหนคะ มีแผนที่ เบอร์โทรไหม
รีบปรึกษาหมอเถอะ ก่อนจะทำเยอะกว่านี้ นะครับ
ลองปรึกษาคลิกนิกมาสเตอร์พีซเลยคับคุณหมอชำนาญเรื่องปลูกผมผมก็พึ่งทำมาเหมือนกัน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้