เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-ร.พ. ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
เรานัดหมอพิชญ์ได้วันที่ 20 ธ.ค. นี้อ่ะ
แต่ก้อยังอยากทำกะหมอกรีอยู่เหมือนกัน

55++เปงวันทองสองใจไปได้น่ะเรา
เพื่อนๆผม มันทำกับหมอกรีมาได้ปีล่ะ...

จะไปแก้กับหมอพิชญ์...

เฮ้อ...ตุ้บๆต่อมๆ!!!
เพื่อนๆผม มันทำกับหมอกรีมาได้ปีล่ะ...

จะไปแก้กับหมอพิชญ์...

เฮ้อ...ตุ้บๆต่อมๆ!!! ...
ต้นฉบับโพสโดย NoToriouz เมื่อ 2009-12-12 20:07

อยากหล่อต้องสู้ สู้ นะจ๊ะ จะคอยเป็นกำลังใจให้จ่ะ...
เอาใจช่วยค่ะ..สู้ๆๆๆ
ผมก็ว่าจะทำกับคุณหมอกรีชาติเหมือนกันครับ หลังปีใหม่แน่นอนครับ
ผมก็ว่าจะทำกับคุณหมอกรีชาติเหมือนกันครับ หลังปีใหม่แน่นอนครับ
ต้นฉบับโพสโดย vtack เมื่อ 2009-12-14 23:58

อ่ะเจงดิ่...ได้เพื่อนร่วมชะตากรรมอีกหนึ่งล่ะผม...

555+
50# NoToriouz

นี่ค่ะ เพิ่งอัพลงค่ะ
http://www.dungdong.com/viewthre ... &extra=page%3D1
56# NoToriouz

ผมจะดีใจครับ ที่มีเพื่อนไปทำด้วยกัน แต่ผมได้คิววันที่25นี้ละครับ ได้ทำก่อน แต่อยากจะทราบว่าคุณหมอ

กรีชาติ ทำจมูกผู้ชายสวยไหมครับ ใครรู้ช่วยตอบทีนะครับ
สวยนะ ออนเอ็มเดี๋ยวส่งรูปเพื่อนในแก๊งค์ที่ทำมา...ชายแท้ๆนะครับ มันยังทำ

...
หมอ วิเชียร แห่ง ยันฮี ก็ทำดีนะค่ะ
เอ้ทำกะหมอวิเชียร ใจดีด้วย
พยาบาลแอบเมาท์ว่า "ทำกับหมอวิเชียรก็ดีนะค่ะ ทำแบบธรรมชาติและแกก็มาเช้า ถ้าจะทำกะหมอกีรชาติ จะโด่งแบบฝรั่งและต้องรอนานหน่อย"
เหมือนบอกเป็นนัยๆว่า มาช้าดีกว่าไม่มา 555
คนข้างบน น่ารักสุดๆ
คนข้างบน น่ารักสุดๆ
ต้นฉบับโพสโดย NoToriouz เมื่อ 2009-12-16 21:40

คนไหนหรอ อิอิ
เค้าไปอยู่ข้างล่างแล้วอ่ะ...
แยมไปด้วย หลังปีใหม่ นะ

อิอิแยมอยากเหลาลงอีกนิสสส นึง

ถ้าเหลาตรงหว่างตาลงนิสสส นึง สวยเรย  รึป่าว 555+

ใครจะไปหลังปีใหม่ แยมไปด้วยคนนะ  ศิษย์หมอกรีชาติจร้า

ตอนนี้จมูกเริ่มเข้าที่แระ เริ่มดูเป็นธรรมชาติ แรกๆ อาจจะดูเป็นแท่งหน่อย แต่รอเวลาผ่านไปซักพักมันจะยุบ แล้วดูเป็นธรรมชาติเอง
แต่สำหรับแยม โดยรวมพอแร้ว แต่อยากได้เตี้ยก่านี้เพราะเนื้อจมูกน้อย เลยจะไปเอาลงหน่อย   

ศิษย์หมอกรีชาติ จงเจริญ .......
แก้ไขล่าสุด NoToriouz เมื่อ 2009-12-23 21:58

โอ้ว...นู๋แยมโรว ใจเย็นๆ

พี่ไปวันที่ 30 อ่ะ...ไม่ว่างหรอเรา
จะไปวันที่ 30 ธันวาค่ะ

ว่าแต่ส่วนลด 5% 10% เค้าเอามาจาใหนค่ะ
อยากได้บ้างจัง
จะไปวันที่ 30 ธันวาค่ะ

ว่าแต่ส่วนลด 5% 10% เค้าเอามาจาใหนค่ะ
อยากได้บ้างจัง ...
ต้นฉบับโพสโดย blueji เมื่อ 2009-12-24 15:12

แยมจะปัยวันที่ 23 นี้แร้วเพ่

ปัยเป็นเพื่อนพี่ที่รูจักกานนะ อิอิ

เค้าจะทำกะหมอพิชญ์อ่ะนะ  สนใจไปด้วยกานป่าว แต่แยมว่าแยมไปหลังปีใหม่ ซึ่งคนก้อไปทำงาน ไปเรียนกานหมดแร้ว ดีก่าไหมอ่ะ  อิอิ

จะได้มี่คนแย่งทำไง  ชิวๆ หมอจะได้ไม่รีบ เหมือนตอน แรกๆๆๆๆ คริคริ
อ๋อ ไอ้ส่วนลดนี่นะ เดินเข้าไป ด้านซ้ายมือมีโต๊ะ ประชาสัมพันธ์หรืออะไรไม่รู้แหล่ะ ไปบอกเค้าบอกว่า อยากได้บัตรผู้ทรงเกียรติ อ่ะคับ  แล้วควักเงินมา 200 บาท จ่ายเค้าไป แค่นี้ก้อได้ แร้วววว 5 %   แต่ได้ 10 %  นี่ยากอยู่นะไม่รู้อ่ะ ว่าเค้าได้กานมาไง   ลองพูดกะเซลล์เองแร้วกานเน้อ  โชคดีเด้อจร้า
เราจะไปดึงหน้ากะหมอพิชญ์วันนี้ เพิ่งรู้เรื่องส่วนลดอ่ะ ไม่เห็นที่รพ เค้าแนะนำตรงนี้เลย เด๋วลองถามดูมั่งเผื่อได้ อิอิ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำนะคะ
ขอบคุงสำหรับคำตอบนะคุงแยม  ส่วนลด5% ยังต้องซื้ออีกหรอ
แต่ก้อดีนะ  ลดไปอีก 295 บาท จากราคา 9900

อิอิ
เปงบัตรผู้ทรงเกียรติเลยหรอ เหอๆ
67# yamclub

จะไปทำกะหมอพิชญ์เหมือนกันค่ะ
อยากแก้เร็วๆ อ่ะ เวลาถ่ายรูปไม่สวยเรย ดูสูงเกิน

เราลูกคนจีนปนอิสานนะค๊ะหมอ ไม่ใช่ลูกฝรั่ง 555+

หลังปีใหม่นะ ใครไปยกมือขึ้น

เจ๊เก๋ แหละคนนึงที่ต้องไปเป็นเพื่อนหนูแยม  โฮะๆๆๆ
แยมไปสลับจมูกกับเจ้เก๋ดูดิ่...

ชอบต่างกัน ฮ๋าๆ
อ่าส์...

ผ่านไปด้วยดี...
เปงงัยบ้างค่ะ เล่าให้ฟังหน่อยสิค่ะว่ามีขั้นตอนไรบ้าง เจ็บ-ช้ำมากไหมค่ะ

อยากทำจมูกอ่าค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้เลยว่าจะทำที่ไหนอ่าค่ะ^^
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้