เจ้าของ: admin
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-ร.พ. ยันฮี

[คัดลอกลิงก์]
ได้ล่ะครับ คิวหมอกรีชาติ...

วันที่ 30 ธค. เสริม/ตัดปีก/กรีดปาก ทีเดียวเลย...จบ
เชๆ  ...แต่..เยอะเลยนะ....สู้ๆ.....
อย่าลืมหาเพื่อนไปเปงเพื่อนด้วยนะคะ
เด๋วจะไม่มีแรงหลังจากทำทุกอย่างเรียบร้อยนะจ๊ะ
อยากรู้มากๆๆ
มีครับคุณเก๋...

พอดีได้ต้อมศิษย์หมอกรี จะไปกรีดปากพร้อมกันอ่ะครับ... มันใส่โคนกับตัดปีกไปปีกว่าล่ะครับ สวยดี

แฮ่ๆ

ฝันดีครับหนูเก๋
http://www.destinationbeauty-th. ... astic-surgeons.html

ข้อมูล คุณหมอ ร.พ. ยันฮี ค่ะ
ว่าจบจากไหน ประวัติทำศัลยกรรมมากี่เคสแล้ว
อบรมอะไรมาบ้าง ลองศึกษาดูนะค่ะ เป็นข้อมูลเอาไว้เลือกคุณหมอที่ชอบได้เลย
http://www.destinationbeauty-th.com/surgeons/yanhee-plastic-surgeons.html

ข้อมูล คุณหมอ ร.พ. ยันฮี ค่ะ
ว่าจบจากไหน ประวัติทำศัลยกรรมมากี่เคส ...
ต้นฉบับโพสโดย mirrorpink เมื่อ 2009-12-7 22:38

ขอบคุณครับน่ารักเจงๆเลย

^^
ได้ล่ะครับ คิวหมอกรีชาติ...

วันที่ 30 ธค. เสริม/ตัดปีก/กรีดปาก ทีเดียวเลย...จบ ...
ต้นฉบับโพสโดย NoToriouz เมื่อ 2009-12-7 17:58

โอ้โห.. รวดเดียวเลยหรอค่ะ หยึ๊ย...  

เอาใจช่วย เป็นกำลังใจให้นะค่ะ สู้ๆ สู้ๆ
ใจสู้แฮะ  รวดเดียวจบเลยหรอ  เดี่ยวจะช่วยส่งกำลังใจไปให้อีกคนนะคะ
ขอบคุณครับ...ทุกคน

ตอนแรก Plan ไปเที่ยวบาหลีกับที่บ้าน แต่ว่าแม่ไม่สะดวกเลยอดไปครับ

ทีนี้ลาพักร้อนไว้แล้ว 12 วัน รวด + ปีใหม่อีก 4 วัน

เลยตัดสินใจรวดเดียวเลยครับ...พี่ๆว่าไงบ้าง...
คุณเก๋ หรือ สามาชิกศิษย์ยันฮีใครก็ได้ ผมรบกวนถามหน่อยครับ

ถ้าจะจองคิวเสริมจมูก จำเป็นต้องไปคุยกับหมอก่ ...
ต้นฉบับโพสโดย NoToriouz เมื่อ 2009-12-5 22:19

สำหรับเอ้ เอ้ได้คุยกะSalesก่อนอ่ะค่ะ แล้วก็นัดวันไปให้หมอตรวจ
แต่จริงๆแล้วไม่ต้องนัดก็ได้มั่ง ขนาดเอ้ไปทำวันพ่อ คนก็เยอะ ยังได้ทำเลย
หมอถามว่าทำเลยไหม ก็ทำเลยอ่ะค่ะ  แต่เอ้ไป 9โมงเช้า เสร็จก็บ่ายโมงกว่า
เสียเวลา จ่ายเงินนาน กะนอนรอหมอ นานไหมหน่อย

มีส่วนลดหรือยังค่ะ พอดี เอ้ทำMember มันลดได้ 5% สามารถให้คนอื่นใช้ได้
ถ้าต้องการก็บอกนะค่ะ
เสริมคาง + ทำปากกระจับ หมอไหนดีคับ คุณ NoToriuz กล้ามาก รักษาตัวเองด้วยนะคับ เพราะหลายตำแหน่ง ระบมสุด ๆ

เรื่อง เมมเบอร์ สนใจคับ เบอร์ผมนะ 08-9 6688 687
ขอบคุณครับคุณเอ้... ดีเลยครับ

งั้นเดี๋ยว PM ไปนะครับ... 5% เยอะอยู่นะ ...ใจดีจังครับ

^^
เสริมคาง + ทำปากกระจับ หมอไหนดีคับ คุณ NoToriuz กล้ามาก รักษาตัวเองด้วยนะคับ เพราะหลายตำแหน่ง ระบมสุด ๆ

เรื่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ali เมื่อ 2009-12-8 15:28

เค้านิยมหมอเฉลิมกันอ่ะครับคุณ Ali แต่ผมไม่รออ่ะครับ...คิวยาวมาก

...ขอบคุณครับ เดี๋ยวไง ทำเรียบร้อยจะเอาประสบการณ์มาแชร์ครับ...

ปล.ขอบคุณคุณเก๋ กะ คุณเอ้อีกครั้งครับ น่ารักเจงๆ
เราก็ไปทำกะหมอกรีชาติมา เมื่อวันที่ 4 ธ.ค.นี้เอง ไปกะแฟน ทำ 2 คนเลย ได้ลด 10% เลยนะ ตอนนี้ยังบวม ๆ อยู่ ไว้ดูดีแล้วจะเอารูปหลังทำมาให้ดู คุณหมอกรีชาติพูดน้อยมาก เราว่าจะขอหยดน้ำ คุณหมอบอกว่า เดี๋ยวผมดูความโด่งให้เอง เราเลยไม่กล้าพูดไรเลย ตอนทำเร็วมาก ๆ แค่มึน ๆ ไม่สลบหรอก รู้ตัวทุกอย่าง ว่าแต่ จะทำทีเดียวเลยเหรอ ก็ดีนะ เจ็บครั้งเดียว คุ้มเลย...เอาใจช่วย
เราก็ไปทำกะหมอกรีชาติมา เมื่อวันที่ 4 ธ.ค.นี้เอง ไปกะแฟน ทำ 2 คนเลย ได้ลด 10% เลยนะ ตอนนี้ยังบวม ๆ อยู่ ไว้ดูด ...
ต้นฉบับโพสโดย munt เมื่อ 2009-12-8 17:14

ลด 10% เลยหรอครับ ทำไงอ่ะ แฮ่ๆ (แอบ งก ครับ)

...ช่ายครับหมอกรี ไม่ค่อยพูด ดุนิดๆด้วย แต่ก็ใจเย็นดีครับ... (มันตรงข้ามกันนะเนี่ยะ ดุ กับ ใจเย็น งงเน๊อะ?)

แต่หมอให้คำแนะนำดีครับ บอกว่า... "นายแบบหลายคนมาขอทำกับหมอ จะเอาแบบนั้นแบบนี้...สุดท้ายหมอไม่ได้ดูแบบเลย พอ 3 เดือนมาเช็คจมูกบอกหมอว่าสุดยอดครับเหมือนมาก หมอบอกว่า ผมก็งง ไม่รู้เหมือนอะไร เพราะผมไม่ได้ดูแบบมันหรอก" <<< ถือว่าเป็นคำแนะนำที่ดีครับคุณหมอ ฮ่าๆ
555+.................

แล้วมันเหมือนได้ไงอะคับ..........
เจ้...เอ้ ครับขอบคุณนะครับสำหรับ PM ...

แฮ่ๆ
ตัดสินใจแระครับ

ต้องเข้าไปปรึกษาหมอกรีชาติแล้วล่ะครับ

เค้าจะว่างให้ปรึกษามั๊ยอ่ะ
http://www.dungdong.com/viewthread.php?tid=3628
ดูหน่อยค่ะหน้า 4 จะยุบลงอีกไหมค่ะ ได้1เดือน 15วันค่ะ
เปงกำลังใจให้...ทุกๆๆคนนะคะ
ตัดสินใจแระครับ

ต้องเข้าไปปรึกษาหมอกรีชาติแล้วล่ะครับ

เค้าจะว่างให้ปรึกษามั๊ยอ่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย tw_ch เมื่อ 2009-12-10 23:35

โทรไปถามเวลาเข้างานหมอที่ รพ.ได้เลยครับ แล้วแจ้งเจ้าหน้าที่ตามต้องการเลยครับ

พี่ก็นัดได้นะ หมอก็ยอมคุยด้วย(แต่โดยดี)...

Fight Fight!!!
25# NoToriouz

เชอร์รี่ค่ะ ทำกับคุณหมอกรีชาติ ที่ยันฮี ทำมาได้เกือบสองเดือนแล้วค่ะ
ถ้าจะทำก้อโทรไปถามเค้าก่อนนะคะ แล้วบอกว่าจะทำวันไหน พอถึงวันนั้นก้อไปซักเก้าโมงหรือเก้าครึ่งประมานนี้อ่ะค่ะ น่าจะได้คิวแรกเลย ไปก่อนได้ทำก่อนค่ะ แล้วพอเข้าพบคุณหมอแล้วเค้าจะถามว่าทำวันไหน เราจะทำวันนั้นเลยก้อได้ค่ะ ตอนนั้นไปประมานเกือบสิบโมง ได้เข้าพบคุณหมอประมานบ่ายสองกว่า แล้วเข้าห้องผ่าสี่ครึ่งค่ะ คิวเยอะมาก นานมากค่ะ แต่ทำไม่นานนะ
35# mirrorpink

กำลังจะไปทำที่ยันฮีเหมือนกันคร่า..ขอบัตรส่วนลด 5% ได้มะคร่า
ขอบคุณมากครับ

ที่ให้ข้อมูล
25# NoToriouz

เชอร์รี่ค่ะ ทำกับคุณหมอกรีชาติ ที่ยันฮี ทำมาได้เกือบสองเดือนแล้วค่ะ
ถ้าจะทำก้อโทรไปถามเค้าก่อ ...
ต้นฉบับโพสโดย cherrima เมื่อ 2009-12-11 16:28

แสดงว่าตอนนี้เริ่มเข้าที่ เข้าทาง มีรีวิวมะครับ รบกวนส่งลิงค์ทีสิครับ... ^^

ขอบคุณสำหรับข้อมมูลครับ....คุณเชอรรี่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้