ดู: 3108|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] รีวิวผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ที่ DRK CLINIC

[คัดลอกลิงก์]
สายธารเองนะคะ วันนี้จะมารีวิวเรื่องผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ให้เพื่อนๆ ได้ศึกษาเป็นข้อมูล นะคะ

ก่อนอื่นเลย เราทำที่ DRK Beauty Clinic กับ หมอกลวัชร์ เหล่าชัยศรี คะ ราคาที่ทำไป 35,000 คะ

ไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ เพิ่มเติม ราคานี้ รวมค่ายา ค่าผ้าพันหน้าแล้วคะ

ก่อนอื่นที่จะทำผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้มนั้น จะต้องเข้ามาปรึกษาหมอก่อนคะ ถึงนัดคิวผ่าตัดได้

ถ้าเพื่อนๆ สนใจจะทำกับ DRK ขอแนะนำให้รีบจองนะคะ เพราะคิวที่นี้ยาวหน่อยอ่าคะ รอคิวประมาณ2 เดือน

ไม่สามารถ ปรึกษาและทำได้เลย หมอเค้าเคสเยอะจริงๆ คะ มันทำให้เรามั่นใจมากขึ้น ว่า ที่นี้ เจ๋งจริงๆ

ราคาสูงสุดในบรรดาผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม แต่คิวก็ยังยาว แล้วแถมเทคนิคก็ผ่าตัดไม่มีเลือดด้วยคะ

ของ สายธาร หลังทำ พันผ้าไว้ 3 วัน คะ  หลังจากแกะผ้าออก ไม่น่าเชื่อเลยคะ ว่าหน้าไม่บวมเลย

ตอนทำก็ไม่เจ็บอะไรเลยคะ ชิวมาก หมอเปิดเพลงให้ฟัง 5555+ หมอมือเบาคะ ถ้าเพื่อนๆ

คนไหนกลัวเจ็บบอกเลยนะคะ  ว่าเลิกกลัวได้เลย เพราะมันไม่เจ็บจริงๆ คะ สายธาร คอนเฟริม

แล้ว ส่วนคำถามที่ถามกันบ่อยๆ ว่า ทำแล้ว จะลดจริงไหม สำหรับ สายธารนะคะ บอกเลย ว่า

ลดจริงๆ คะ ลดลงไปมาก แต่ไม่ถึงขั้นหน้าตอบจนโทรมนะคะ

มันลดแบบ ให้หน้าเราดูเป็นทรง ดูเรียวขึ้น คะ แต่กว่าจะลดก็ใช้เวลานิดนึง นะคะ ประมาณ 2 เดือนอ่า

ถึงจะเห็นผลสุดๆ ของมัน คะ ถ้าเพื่อนๆคนไหน สนใจอยากหน้าเรียว ลองเลือกวิธี

ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม ดูนะคะ เราว่ามันเป็นทางออกที่ดีมากทางหนึ่งเลย คะ  สายธารแนะนำคะ

ภาพ ก่อนทำ ศัลยกรรม ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม นะคะ

ภาพ หลังทำ ศัลยกรรม ผ่าตัดไขมันกระพุ้งแก้ม  2 เดือน คะ

หน้าดูเรียวสวยขึ้นมากจิงๆค่ะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2016-2-27 15:21:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
fuoma ตอบกลับเมื่อ 2015-11-1 14:05
หน้าดูเรียวสวยขึ้นมากจิงๆค่ะ

ขอบคุณมากคะ
หน้าเรียวขึ้นมากเลย แพงมั้ยคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้