ดู: 1356|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ซิลิโคนเสริมหน้าอกยี่ห้อไหนปลอดภัย และคุณภาพดี

[คัดลอกลิงก์]
ซิลิโคนเสริมหน้าอกยี่ห้อไหนปลอดภัย และคุณภาพดี
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-27 16:45:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยี่ห้อเมนเตอร์หมอเสริมหน้าอก เลือกใข้เยอะนะค่ะยี่ห้อนี่คงดี และปลอดภัยจริงคุณหมอจึงไว้วางใจ
เพื่อนเราคุณหมอก็เสริมซิลิโคนยี่ห้อเมนเตอร์ให้ ทรงสวยเป็นธรรมชาติมาก
มีหลายยี่ห้อนะคะ่ ยี่ห้อเมนเตอร์ก็เป็นหนึ่งที่ผู้ที่เสริมหน้าอกไว้วางใจเลือกใช้ เพราะเป็นซิลิโคนคุณภาพดี ปลอดภัย ไม่มีผลเสียกับร่างกาย
คุณหมอแนะนำว่ายี่ห้อเมนเตอร์เป็นซิลิโคนยี่ห้อคนส่วนใหญ่ที่เสริมหน้าอกเลือก เพราะคุณภาพดี คุ้มค่ากับเงินที่เสียไป
เพื่อนของเราไปสริมยี่ห้อเมนเตอร์มา ไม่มีปัญหาอะไรเลย ทรงก็สวยเหมือนธรรมชาติ
Mentor ทรงสวย หมอเราบอกว่าคุณภาพดีที่สุด
เพื่อนเราทำที่เลอ แบ็งค็อคมา คุณหมอแนะนำซิลิเมทค่ะ นิ่มเป็นธรรมชาติดีค่ะ
เห็นเค้าบอกซิลิโคนของ usa ดีค่ะ เราไปทำหน้าอกที่อัคราคลินิกมา เราก็เลือกใช้ซิลิโคนของ usa หมอบอกว่า ซิลิโคนจะอยู่ทนเป็นทรงได้นานมากๆ
ที่อัคราคลินิกก็ดีนะคะ เราเห็นเป็นซิลิโคนจาก USA เลยอะ น่าจะมีคุณภาพดีนะคะ อย่างน้อยทำไป มันก็อยู่ทรงนานอะ ช่วงนี้เห็นมีโปรเสริมหน้าอกด้วย น่าจะคุ้ม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้