ดู: 1838|ตอบกลับ: 3

[ตัดปีกจมูก] เอเซียคลินิคตัดปีกจมูกแผลเย็บซ้อนแผลไหมคะ

[คัดลอกลิงก์]
ตัดปีกจมูกที่ไหนดีคะ ขอคำแนะนำค่ะ
จมูกเราทั้งบ้านเลยก็ว่าได้ค่ะ ถอดกันมาเลย^^ ทรงชมพู่ แต่ปีกจมูกเราไม่เท่ากันเท่าไรคะ
แบนด้วยนะ แต่ไม่กล้าเสริม เอาแค่ตัดปีกก็พอ
ทำที่ไหนดี ราคาเท่าไรคะ ที่เอเซียเราเคยไปเป็นเพื่อนๆตอนเื่อนเราเสริมหน้าอกค่ะ เขาให้เอาญาติหรือเพื่อนไปด้วย เราก็ไปนั่งรอ
เพราะว่านานเหมือนกันกว่าจะเสริมเสร็จ พนักงานก็โอเคอยู๋นะค่ะ หมอที่เข้าไปปรึกษาก่อนเสริมก็น่าเชื้อถือดี เราก็เลยสนใจที่นี่
แต่ราคาก็สูงเหมือนกัน มีทำที่ไหนดี ที่ราคาเบาๆแนะนำบ้างไหมค่ะ
โพสต์ 2019-3-31 18:45:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ลูกสาวไปตัดปีกจมูก​ ที่คลินิก maxi​ เย็บซ่อนแผล​
โพสต์ 2019-7-15 12:51:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เทคนิคนี้ หมอคณิต ดอนเมืองแกทำนะคะ
โพสต์ 2020-2-18 00:17:54 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปทำที่คลินิคหมอต่อพงค์ รัชดา ทำออกมาสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้