ดู: 1634|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวเสริมจมูก10 เดือน กับคุณหมอธารา ศัลยแพทย์ตกแต่งเฉพาะทาง ณรวีคลินิก

[คัดลอกลิงก์]
เฟิร์นค่ะ รู้จักณรวีคลินิกมาจากเพื่อนค่ะ และก็ได้ศึกษามานานกว่า1ปีล่ะค่ะ ตอนแรกๆๆ ก็เข้าค้นหาในกูลเกิ้ล มันจะมีชื่อคลินิกขึ้นมา ก็เข้าปัยอ่านเรื่อยๆๆ บวกกับเพื่อนเคยทำแร้วออกมาสวยมากเรยตัดสินใจทำเรยค่ะ จึงได้ตัดสินใจทำที่นี่ ทำซิลิโคน USA ยาฟรี ตัดไหมฟรี อยากทำจมูกเพราะเวลาถ่ายรูปรู้สึกว่าไม่ค่อยมั่นใจตัวเองเรย พอหลังทำจมูกไม่มีรอยซ้ำเรย มันมีซ้ำนิดเดียวที่หัวตา ตอนแรกๆๆหลังทำใหม่ๆ ก็ไม่โด่งแบบนี้น่ะค่ะ ไม่ตกใจค่ะ เพราะตอนแรกคิดว่าแค่นี้ก็พอล่ะ แต่พอตอนนี้ มีคนทักมาทำไมจมูกเริ่มโด่งมากขึ้น ถ่ายมุมไหนก็เป๊ะค่ะ ^_^ มีแต่คนชมคนถามว่าทำจมูกที่ไหน ดูธรรมชาติมากๆเรยค่ะ มีเพื่อนมาถามหลายคนเรยค่ะว่าทำจมูกที่ไหน สวยมาก แร้วก็มีเพื่อนปัยทำที่นี่มาแร้วค่ะ ขอบคุนณรวีคลินิก ที่ทำหั้ยมีจมูกที่เป๊ะเวอร์ มั่นใจทุกมุมเรยค่ะ เพื่อนลองเข้าไปดูในนี้เลยค่ะ https://www.facebook.com/naravee หรือ ไลน์หาที่คลินิกได้ ไอดี : @naravee ได้เลยค่า ^_^ อิอิ //เดียวจะมีโปรแกรมทำปากปีกนก ที่ณรวีคลินิกต่อกับคุณหมอธาราต่อคร๊า!!

ก่อนทำ.jpg (223.65 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 7)

ก่อนทำค่าา ดั้งไม่มีพูดเลย

ก่อนทำค่าา ดั้งไม่มีพูดเลย

ก่อนทำ1.jpg (235.42 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

ก่อนทำค่ะ

ก่อนทำค่ะ

หลังทพวันที่ 2.jpg (202.08 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

หลังทำค่ะ สดๆร้อนๆ

หลังทำค่ะ สดๆร้อนๆ

หลังทำ.jpg (253.35 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

หลังทำวันที่2

หลังทำวันที่2

หลังทำ เอาพลาสเตอร์ออก.jpg (243.87 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หลังทำแกะพลาสเตอร์ ออกแล้วค่ะ บวมๆตึงๆ

หลังทำแกะพลาสเตอร์ ออกแล้วค่ะ บวมๆตึงๆ

S__7897096.jpg (660.46 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

เริ่มยุบบามเข้าที่ค่ะ

เริ่มยุบบามเข้าที่ค่ะ

S__7897097.jpg (543.17 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 0)

หลังทำ

หลังทำ

S__7872515.jpg (565.75 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

ครบ 10 เดือนค่ะ ^_^ ชอบมากโด่งมากกว่าตอนหลังทำใหม่ๆค่ะ

ครบ 10 เดือนค่ะ ^_^ ชอบมากโด่งมากกว่าตอนหลังทำใหม่ๆค่ะ
ตอนเดือนแรกเป็นยังงัยบ้างค่ะ มีรูปไหม.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้