ดู: 1535|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอกกับ คุณหมอชาติชาย พฤกษาพงษ์ มาค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ทุกๆคน
วันนี้มาแชร์รีวิวเสริมหน้าอก ให้เพื่อนๆได้ดูเป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจค่ะ
ก่อนที่จะตัดสินใจทำที่นี่ก็ดูไว้หลายๆที่ค่ะ แต่ว่าที่นี่รีวิวเยอะแล้วมีแต่สวยๆเลยเลือกที่นี่ค่ะ

เหตุผลของการตัดสินใจที่เลือก
1.ราคาไม่สูงมากจนเกินไป
2.คุณหมอให้คำปรึกษาค่อนข้างดี
3.พนักงานบริการดี
4.สถานที่สะอาดห้องผ่าตัดค่อนข้าใหญ่และครบวงจร มีหมอดมยาและพยาบาล

หลังจากผ่าตัดวันแรก มีปวดบ้างค่ะแต่อยู่ในระดับที่ทนได้ วันต่อๆมาก็เริ่มทุเลาๆลงนะค่ะ

ตอนนี้เพิ่ง15 วันค่ะ ตัดไหมไปเมื่อวาน แต่ว่าของวันนี้ยังไม่ได้ถ่ายเลย เดี๋ยวมาอัพที่หลัง

รูปแรกหลังเสริม 7 วันค่ะ

รอยแผลผ่าตัดหลังเสริม 7 วันค่ะ

รูปหลังเสริม 10 วันค่ะ

รูปหลังเสริม 14 วัน กับสปอร์ตบลาตัวเดิมค่ะ คริคริ

รอยแผลผ่าตัดหลังจากตัดไหมแล้วค่ะ

สวยมากเลยใช่ไหมค่ะเพื่อนๆ ฝากกระทู้เราไว้เป็นรีวิวอีกหนึ่งการตัดสินใจของเพื่อนๆนะค่ะ ชอบกดไลค์ ใช่กดแชร์ค่ะ

ค่าเสียหายเท่าไหร่คะ
ราคา เท่ารัย ค่ะ   กี่ CC
ใส่เหนือหรือใต้กล้ามเนื้อค่ะติดต่อ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้