ดู: 5046|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม] ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม #ทีมหมอบอย

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mikizhe เมื่อ 2015-10-3 13:46

สวัดดีค่ะ  วันนี้หนูมารีวิว ตัดไขมันกระพุ้งแก้ม จากคลินิก Yb clinic ทองหล่อซอย 3  ให้เพื่อน ๆ ได้ดูค่ะ
หนูทำกับคุณหมอบอยค่ะ  นายแพทย์ดิศร ศิริสรรหิรัญ  คุณหมอน่ารักมากค่ะ  ใจดี  มือเบามากค่ะ  หนูทำแบบยาชาค่ะ  ไม่เจ็บเลย  ไม่น่ากลัวอย่างที่คิดค่ะ

ทำมาครั้งนี้ในราคา  25000 ค่ะ มีค่ายาทาน 700 ค่ะ
ตอนแรกก็แอบคิดในใจนะค่ะ  ว่าแพงจุง  มีอีกตั้งหลายที่  ที่ราคาถูกกว่านี้
แต่ด้วยความไว้วางใจ ความสบายใจ ที่จะเลือกทำที่นั้นค่ะ  ปรึกษาแล้วประทับใจ  พนักงานก็น่ารักดี  เป้นกันเอง  ไม่พยายามขายให้เรามากเกินไป  น้องๆ เขาจะประมาณว่าให้คำปรึกษามากกว่า  ไม่บังคับขายของค่ะ  ประทับใจตรงนี้มาก ๆ ซึ่ง ไปปรึกษาหลาย ๆ ที่จะเอามัดจำอย่างเดียวเลย  ทั้ง ๆ ที่ยังไม่ได้พบคุณหมอค่ะ

เราปรึกษาวันที่ 19 สิงหาคม  ได้คิวทำวันที่ 29 สิงหาคม ค่ะ  วางเงินตองไปหลังจากปรึกษาเลย ได้คิวอีก 10 วันค่ะ

มาถึงวันทำนะค่ะ  ก็ไปแบบปกติเลย  ไม่ต้องงดน้ำ งดอาหารอะไรค่ะ  เพราะไม่ได้ดมยาสลบค่ะ  แค่ยาชา
ไปถึงก็เซนตืเอกสาร จ่ายเงิน พบหมอ  ถ่ายรูป แล้วไปล้างหน้าเตรียมขึ้นเขียงค่ะ

รูปก่นอทำนะค่ะ

มาถึงในห้องผ่าตัดค่ะ  เย็นมากๆ ค่ะ  ทำเอาขนลุกเลลย อันนี้น้่าจะเป้นเพราะความกลัวละค่ะ
อีกประมาณ 5 นาที หมอก็เขามาค่ะ  ถ่ายรูอีกครั้ง  และก็นอนคร่ะ  หมอฉีดยาชา  ฮิอ  .....  เจ็บก็ตอนนี้และค่ะ  มันแบบว่า เคยฉีดเมโสมะ  แบบนั้นแหละ แต่เมโสส่วนใหญ่ ฉีดกันก็แป๊ะยาชากันก่อนใช่ไหมละ  แต่อันนี้ดันยาชา แบบสด ๆ อ่ะ  โห  ขึ้นขึ้น จี๊ดในสมองเลย

พอฉีดเข็มแรกผ่านไป เข็มต่อไป ก็สบายค่ะ  สบายนะ ข้างเดียวนะ เปลี่ยนข้างใหม่ก็เจ็บใหม่อีก  หมอรอให้ยาชาออกฤทธิ์  10 นาทีค่ะ

ข้ามไปค่ะ  ทำเสร็จละ...................................

.
.
.
.

นี่เจ้าไขมันที่ดูดออกตัดออกมาได้ค่ะ

มาวันพักฟื้นกันดีกว่าค่ะ  ตามรูปเลยนะค่ะ

ของหนู 14 วันค่ะ พักฟื้น  ทุกอย่างเข้าที่ ปกติค่ะ

ตอนนี้ เดือนกว่า ๆ แล้วค่ะ  ผลเป็นแบบนี้ค่ะ

ก่อนหลังนะค่ะ

เพื่อน ที่สนใจ  ลองหาข้อมูลได้เลยจ้า  หมอทำโอเคมากเลย Yb clinic นะค่ะ
ดูเรียวขึ้นเลยค่ะ สวยๆ
น่ารักจังเลย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-5 09:25:58 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
candy_brown ตอบกลับเมื่อ 2015-10-3 13:36

คร้าาาาาาา
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-5 09:26:00 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
candy_brown ตอบกลับเมื่อ 2015-10-3 13:36

คร้าาาาาาา
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-10-5 09:26:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณค่ะ
เราก็อยากทำอ่า ทุกวันนี้อาศัยเมโสแฟตตลอดเวลาเลย แต่เรากลัวว่าถ้าทำหน้าจะตอบอ่ะสิ -*- เพราะพอเอาออกแล้วมันเอากลับมาไม่ได้ง่ะ พออายุมากขึ้น ไขมันตรงแก้มมันก็จะยุบไปเอง ตอนนี้สองจิตสองใจสุดๆ - -*
น่ารักขึ้นมากเลยค่ะ อยากทำบ้างเลย
หน้าเรียวขึ้น น่ารักมากค่ะ
ราคาเท่าไรหรอครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้