ดู: 1767|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ทำตา 2 ชั้น แล้วมีปัญหา มีใครแนะนำหมอแก้ให้ได้บ้างคับ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดี คับ เมื่อ 3 เดือนที่ผ่านมา ผมไปทามตา แล้ว มีปัญหา คือ ชั้นตาสูง มาก เรย คับ แล้ว อีกข้าง ก้อดัน ชั้นหลุด กลายเป็น 3 ชั้น

ผมเรยว่าจาหา หมอ แก้ใหม่ อยู่น่ะ คับ ผม ลอง หารีวิว ดู น่ะคับ

มีคุณหมอ จำนงค์ รังสิต

คุณหมอ วรวิทย์ ตรง รพ . จุฬาเวช

รพ กมล หมอ กมล แต่ ถ้าไม่ช่ายหมอ กมล แก้ จาออกมาสวยไม

หมอ โอภาส เลอบางกอก

หรือมีหมอคนไหน แนะนำบ้างคับ ที่ราคา พอรับได้ ไม่แพงจนเกินไป

รบกวน ช่วยแนะนำ หน่อยน่ะ คับ อยากแก้ตา จริงๆ คับ แต่ ไม่รู้ หมอไหน
ดี ผมกลัวได้แก้ รอบ 3 น่ะคับ

image.jpg (111.9 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 1)

ของเรา  หัวตา  สามชั้น  อีกข้างไม่เป็นชั้นเลย มีแต่รอยแก้ ตา เยอะมากๆ  แนะนำด้วยค่ะ
แก้หรือยังคะ  
ทำแล้วไม่สวย ไม่เหมือนที่คุย ทำยังไงได้บ้างคะ ขอคืนเงินได้รึป่าว

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้